Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)

หน้า: << < (24/48) > >>

Remy Martin:

สวัดดีครับสมาชิกทุกท่าน ผมสิงที่นี้มานานพอสมควรนะ ผมชอบที่นี้นะชอบวันพีช ชอบอ่านกระทู้ที่ทุกคนแสดงความคิดเห็นกัน แต่ว่าเพิ่งจะสมัคร ยังไงก็ขอเป็นเพื่อนๆกับทุกคนด้วยนะครับ

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: Remy  Martin ที่ จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 05:35:42 ---สวัดดีครับสมาชิกทุกท่าน ผมสิงที่นี้มานานพอสมควรนะ ผมชอบที่นี้นะชอบวันพีช ชอบอ่านกระทู้ที่ทุกคนแสดงความคิดเห็นกัน แต่ว่าเพิ่งจะสมัคร ยังไงก็ขอเป็นเพื่อนๆกับทุกคนด้วยนะครับ

--- End quote ---

ยินดีต้อนรับ ท่าน Remy Martin ครับผม   *great*

meeridee:

สวัสดีครับ
รายงานตัวด้วยคน
คิดไปคิดมา ผมลืมแนะนำตัว
 *damage* *damage*

sehawong3:

ดีครับผมต้นครับ อ่าการ์ตูนจากเวปนี้ได้ปีกว่าๆละ เพิ่งสมัครสมาชิก

อยากตอบหลายๆ คำถามที่คนอื่นตอบไม่โดนใจเลยสมัคร อิอิ

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: meeridee ที่ จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 08:31:05 ---สวัสดีครับ
รายงานตัวด้วยคน
คิดไปคิดมา ผมลืมแนะนำตัว
 *damage* *damage*

--- อ้างจาก: sehawong3 ที่ จ. 27 ก.พ. 2012 เวลา 17:03:41 ---ดีครับผมต้นครับ อ่าการ์ตูนจากเวปนี้ได้ปีกว่าๆละ เพิ่งสมัครสมาชิก

อยากตอบหลายๆ คำถามที่คนอื่นตอบไม่โดนใจเลยสมัคร อิอิ

ยินดีต้อนรับครับ.... 

ท่าน meeridee
ท่าน Sehawong *great*

หน้า: << < (24/48) > >>

Go to full version