หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: กลัวตอนหน้า จะตัดเรื่องไปฉากอื่นจังเลย....ถ้าเป็นจริง จะตัดไปฉากใครกัน  (อ่าน 6062 ครั้ง)

daosuum

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
กำลังมันเลยอ่ะ... จะได้รู้อยู่แล้ว ว่าโทบิเป็นใคร  ถ้ามันตัดไปฉากอื่น ..... มีเซงไม่น้อย  *dead*

ประมาณว่า ตัดไปฉาก เกะ กับ โอโร  เพื่อให้โอโร เฉลยว่า โทบิเป็นใคร แว๊กกกกก...ก็เค้าอยากดูด้วยตัวเองอ่าาาาา....
เนื้อแเรื่องแบบว่า

เกะ : นี่มันอะไรกัน โอโร ทำไม.......ทุกคน ถึง..........อยู่ที่นี่  *shock*

ครอบครัวเกะ :  ไงเกะ ...มาจนได้นะเอ็ง  *number1*

โอโรจิมารุ : อ้าวนี่เอ็งไม่ได้ดูหรือเกะ ..... ว่าครอบครัวเอ็ง ไม่ได้โดนคาถาคืนสัมพเวสีชีพ มาสักคน นอกจาก มาดาระ กับ จิ พี่เอ็ง  เอ็งคงไม่คิดหลอกนะ ว่าคาบูโตะจะหา DNA ครอบครัวเอ็งไม่ได้ เพราะ แก่ ๆ อย่างมาดาระ ยังหาเจอเลย   

เกะ : แล้ว.......เพื่ออะไรกัน ......แล้วโทบิ เปงครายยฟระ..  ทำไมมันเมพขิง ๆ

ครอบครัวเกะ : ?? *dontknow*

โอโร : โทบิไม่ได้เปงใครทั้งนั้น...... ตรูแค่นึกครึ้มสนุก ตอนที่ตรูเห็นแผนของครอบครัวเอ็งต้องการ ช่วยมาดาระเบิก ซูเปอร์ลูกกะตา เอาไปเรียก รูปปั้น ก่อนที่จะตายห่าไป ...และจะต้องฟื้นคืนชีพ ปู่ทวด ของทวด ของทวดเอ็ง โดยการรวบรวม นู่น นี่ นั่น ก็เลยได้ไอ้โทบิมา นี่แหละ

เกะ : ???

โอโร : นี่ตรูก็แค่ เอาลุกตาของ โอบิโตะ กับร่างที่เหลือของมัน บวกกับ น้องของมาดาระ ที่ชื่อ อิสึนะ มิยาบิ บวกกับ เซทสึ  ที่มาดาระ ไปขโมย ตอนสู้กับ รุ่นหนึ่งเนี่ย *haha*

เกะ : มีปู่ อิสึนะด้วยเรอะ....... *shock*

โอโร : อ้าวเอ็งไม่ได้ดูเรอะ  .....ว่า อิสึนะก็ไม่ได้ ถูกเรียกออกมาด้วย สัมพะเวสีคืนชีพเนี่ย.....นี่เอ็งคงไม่คิดว่าตรูจะหา DNA ของเขาไม่เจอ ทั้ง ๆ ที่เจอของพี่มันนะ  *hoho*

เกะ : รายแว้..... *glad*

โอโร : เฮ้ย..ยังไม่หมด..........นี่กรู ยังเอา ลูกกระแป๋งข้างซ้าย ของ คางามิ กับ ลูกกระแป๋ง ข้างขวา ของตระกูลเพื่อนเก่าเอ็ง บวกไว้กับโทบิด้วย มันจะได้ใช้โซ่ได้ไง ...แถมยังไปเอา พัดมาใช้อีก รับลองว่าถ้าไป ปั่มปั๊ม กับสาว ๆ ไอ้โทบิ มันจะ ใช้วิชาลวงตูด บวกกับพลังของลูกกระแป๋ง ที่ปล่อยกระสุนได้ทั้งคืน ....*number1*

เกะ : รายวะโอโร.....นี่เอ็ง จะให้ชาวโลกตอบถูกให้หมดเลยเรอะ ว่า โทบิเป็นใคร ....

เกะ : นี่เอ็ง ทำไรไปเนี่ย โอโร ..... *shock*

โอโร : ตรูไม่รู้ววววววว.......ตรูก็แค่ชอบผ่าศพ  ...โทบิมันก็บอกไม่ใช่เหรอ ว่ามันไม่ได้เป็นใครทั้งนั้น .....แล้วตรูก็แค่อยากได้พลังของเอ็ง ไว้ซั่มกับสาว ๆ เพราะเห็นพลังของตระกูลเอ็ง เมพขิง เนี่ยล่ะ....ตรูก็เลยช่วยเหลือพวกเอ็ง  ตรูผิดไปแย้วววววววว *glad* *glad* *glad* *glad*

คำเตือนเนื้อหาทั้งหมดไม่เป็นความจริงนะจ๊ะ  แค่ไม่อยากให้มันตัดไปฉากอื่น เท่านั้น *glad*

งด ดราม่านะจ๊ะ.... *glad*  อ่านเอา ฮาก็พอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 11:48:04 โดย daosuum »

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
แต่ชายน้อยว่ามันจะใช้ อิซานางินะ มันไม่น่าจะยอมเจ็บตัวหรอก เพราะมันใช้ได้อีกหลายครั้งเลย แต่ คามุยของ คาคาชินี่ดิ คงจะช่วยได้อีกไม่กี่ครั้งละ ไม่มากกว่าจำนวนตาที่โทบิมีอยู่แน่นอน

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
มุขนี้ใช้ได้ทีเดี๋ยว ผมอ่านนี่นั่งยิ้มเลย *haha*

หายเบื่อเลยกะทู้นี้ *haha* *haha* *haha* *haha*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

daosuum

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เห็นตัวเลือก จับมัดรวมกันให้หมด......เป็นมันทุกคนเลย...ก็มันบอกเอง ว่ามันไม่ได้เป็นใคร  *hoho*

kyo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ตอนหน้าจะยังไม่ตัดไปห้าคาเงะครับยังอยู่ที่โทบิเหมือนเดิม พอโทบิหน้ากากแตกโทบิ ลนลาน รีบหันหลังแล้วลวงเข้าไปในเสื้อ หยิบหน้ากากอันใหม่ลายใหม่มาใส่ เชื่อผมสิเพื่อนผมอยู่ญี่ปุ่น *hoho*
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

chainoi

• *
ตอนหน้าจะยังไม่ตัดไปห้าคาเงะครับยังอยู่ที่โทบิเหมือนเดิม พอโทบิหน้ากากแตกโทบิ ลนลาน รีบหันหลังแล้วลวงเข้าไปในเสื้อ หยิบหน้ากากอันใหม่ลายใหม่มาใส่ เชื่อผมสิเพื่อนผมอยู่ญี่ปุ่น *hoho*
ข้อมูลตรงกับของชายน้อยเลยครับ เพื่อนชายน้อยที่อยู่ญี่ปุ่นก็บอกแบบนี้ มันบอกว่าอ่านมาจาก sritown.com

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ข้อมูลตรงกับของชายน้อยเลยครับ เพื่อนชายน้อยที่อยู่ญี่ปุ่นก็บอกแบบนี้ มันบอกว่าอ่านมาจาก sritown.com
เย้ย จิงเหรอ ตกข่าวเลยนะเนี่ยเรา สงสัยต้องไปหาเพื่อนอยู่ที่ญี่ปุ่นสักสองสามคนชะแล้ว จะได้ไม่ตกข่าว
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

kyubi

• *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
เย้ย จิงเหรอ ตกข่าวเลยนะเนี่ยเรา สงสัยต้องไปหาเพื่อนอยู่ที่ญี่ปุ่นสักสองสามคนชะแล้ว จะได้ไม่ตกข่าว
แบบ นั้นเลยคับ เพราะที่ญี่ปุนเฉลยมาแล้ว เพื่อนผมก้ บอกนะ เชื่อได้ เพราะที่มันบอกมาทุกอย่างถูกหมด โทบิเป็นอุจิวะ.....
ทุกคนถูกหลอกแล้ว

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

krizalids

• *
ไม่ตัดฉากหลอก ตอนหน้าโทบิมันตายแล้วหน้าตาก็ไม่ได้เห็น แหม่โดนกระสุนวงจักรซะเต็มหน้าแบบนั้นคงหน้าเละตายแล้วละ
ถ้าแตกแค่หน้ากาก คาถากระสุนวงจักรก็ไม่ได้มีความแรงเท่าไหรเลย   *great*

ใช่ไหมละ อิอิ   (หักมุมแบบไม่มีใครเดาถูกซะเลย)   *haha*

คิดเล่นๆนะอย่าซีเรียด *dontknow*
หาเรื่องหรา