Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คนที่ใช้ฮาคิคนแรกของกลุ่มหมวกฟาง คือ

หน้า: << < (10/13) > >>

windyzero:

--- อ้างจาก: panndora ที่ จ. 30 ม.ค. 2012 เวลา 20:34:36 ---ป๋ากัสคะ เวลาเถียงกันอ่ะ คนโดนจ้วงนี่แพนนะคะ *glad*

--- End quote ---

หลบดีๆสิจ๊ะ จะได้ไม่โดนลูกหลง *damage*

bignaja123:

มันมากอ่า เถียงกันอีกซิ สู้ๆ นะนู๋ Pan เชียขาดใจเลย  *great* *great* *great*

ปล. แซวเล่นๆ นะ  *love* *love*

arsenalmos:

ไหนๆจะเถียงกันแล้ว ก้เถียงกันให้ยาวเหมือนกระทู้ฟลามิงโก้ไปเลย  *haha*
ได้ครับ

arsenalmos:

--- อ้างถึง ---พลเอกน่าจะมีทุกคนอ่ะ เพราะตอนโคบี้ฟื้น หมอบอกว่าฮาคิคือสิ่งที่พลโทใช้ได้ทุกคน
พลเอกอยู่ในตำแหน่งเหนือกว่าก็น่าจะใช้ได้น่ะ แต่เดี๋ยวก็มีมาบอกว่าในหนังสือไม่เห็นมีเขียนไว้นี่ว่าพลเอกใช้ได้ทุกคน

--- End quote ---
พลเอกก็ใช้ได้อ่ะแต่เขาไม่เห็นจะบอกใช้ฮาคิ แล้วคนอื่นต้องบอกด้วยหรอครับ
ส่วนของลูฟี่อ่ะเขาทำให้เห็นเด่นอ่ะตอนใช้แขนจะเป็นสีดำ

takky:

บรู๊ค น่าจะใช้ฮาคิได้เป็นคนแรกหรือเปล่าครับเห็นพี่แกอายุเยอะแล้ว 80-90 ปีแล้วนี่ ถึงจะเข้ากลุมทีหลัง แต่ใช้ได้ก่อนนี่เกี่ยวมั๊ย *dontknow*

พยายามลอยมาเข้ากระทู้กันนะรออยู่

หน้า: << < (10/13) > >>

Go to full version