หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง ท่าน Pop เซียนซกมก  (อ่าน 55256 ครั้ง)

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
Re: ถึง ท่าน Pop เซียนซกมก
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:19:39 »
ก็คลายผนึกซิครับท่าน ไม่มีอะไรเกินความสามารถมนุษย์หรอกครับ ออกทะเลเอาฮาบ้างก็ดีนะครับ
ท่าน โต มากับด้านผนึก สะนี่
ผมยังเป็นเกะนินอยู่เลย แยกเงายังไม่ได้เลย *glad* *glad* *glad*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Num

• *
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:21:39 »
ถ้าเกิดว่า ยันต์ผนึกปลิวมาสัก2-3ใบ หัวมู้อย่างผมจะโดนไปด้วยอะป่าวเนี่ย *glad* *glad* *glad* *glad*
คิดว่าไม่รอดครับ ในฐานะคนจุดชนวน
โทดเบาลบมู้ โทดหนักประหาร *number1*
ควรจะหา ใครลงไปอยู่ด้วยนะ ว่ามั้ย ท่าน nakin ท่าน sattkon สนใจมั้ยค่าป

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:22:01 »
ก็คลายผนึกซิครับท่าน ไม่มีอะไรเกินความสามารถมนุษย์หรอกครับ ออกทะเลเอาฮาบ้างก็ดีนะครับ

ระวัง คุณพี่ F4 คนสวยของเราหน่อยก็ดีนะ  หนนี้เขาอาจะลบ IP เลยก็ได้ เห็นว่าเขาอยู่เฉยๆเลยไม่คิดว่าเขาสังเกตุอยู่หละสิถ้า  *dontknow*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Num

• *
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:23:20 »
คุยหลังไมค์บ่อยๆ ซิครับ เด๋วผมสอนให้ ถ้าคิดอยู่หน่วยผนึกกับผม
ไม่เอา ละค่าป พวกผนึก ต้องใจถึง ผมละเป็นลูกแหง่ แต่ถึงอยู่อย่างงี้เวลาผมมีเรื่องละก้ ฮึๆ แม่จ๋าาาาาาาาาาาาาาา ช่วยหนูด้วยยยยยยยยยยย *unbear* *unbear* *unbear*

nakin

• *
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:27:08 »
ถ้าเกิดว่า ยันต์ผนึกปลิวมาสัก2-3ใบ หัวมู้อย่างผมจะโดนไปด้วยอะป่าวเนี่ย *glad* *glad* *glad* *glad*
คิดว่าไม่รอดครับ ในฐานะคนจุดชนวน
โทดเบาลบมู้ โทดหนักประหาร *number1*
ควรจะหา ใครลงไปอยู่ด้วยนะ ว่ามั้ย ท่าน nakin ท่าน sattkon สนใจมั้ยค่าป
อะจ๊ายยยท่านมาชวนกันด๊าาายย เค้ายังเสียดายชื่อยูสอยุ่ *unbear*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:34:50 »
แบน ไอพี จริงๆ ผมโครตนานเลย

จริงๆแล้วผมก็ไม่อยากหยาบคายหรอกนะครับ แต่เว็บมาสเตอร์ ก็น่าจะดูบ้างว่าใครเกรียน

ที่ผมหยาบคายเพราะว่าอยากให้เว็บมาสเตอร์เค้าแบนน่ะ ผมกล้าออกมาขอโทษทุกสิ่งทุกอย่างที่ผมทำผิด แต่ก็อยากให้เว็บมาสเตอร์เข้าใจบ้างครับ

พอผมไม่หยาบคายแล้วเอากระทู้เกรียนไปแปะ เว็บมาสเตอร์ ก็ลบไอดีผมด้วยอ่ะดิ ซึ่งผมพยายามหาทางที่จะบอกเว็บมาสเตอร์แล้วนะว่านั่นน่ะ เกรียน แบนมันซิ

เว็บมาสเตอร์ได้แต่ชี้แจง แต่ไม่เคยบอกรายละเอียดหรือรับฟังความคิดเห็นเลยครับ รีบอ่านก่อน ที่ผมจะโดนแบนอีกรอบนึงครับ

ผมก็ไม่อยากให้เรื่องแบบนี้เกิดขึ้นเหมือนกัน ตรงที่ต้องใช้วิชามารหรือว่าอะไร มันมีเยอะครับวิชาพวกนี้

เหมือนว่าถ้าเว็บมาสเตอร์ไม่ทำอะไรสักอย่าง เด๋วก็มีคนสมัครไอดีเข้ามาเรื่อยๆ กลายเป็นไอดีแสปม เหมือนการสมัครเมล์มาเพื่อใช้สมัครเว็บนี้แล้วก็ทิ้งๆๆๆๆ ยังงี้อ่ะครับ

ผมคิดว่าเหตุผลนี้ ป๋าwindyzero แก่เคยอธิบายคุณไปแล้วนะ ซักกระทู้นึงเนี่ยแหละผมเคยอ่านอยู่....... *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:40:01 »
ผมจำได้ครับ แต่ยังไงมันก็ยังมีช่องโหว่ของกฏอยู่ดีแหละครับ

ถ้าเราสมัครใหม่เข้ามา หรือว่า อวตารเกรียนตัวใหม่ เราก็เห็นอยู่ดีอ่ะครับ

ทำยังไงก็หยุดไม่ได้หรอกครับ

พูดถึง avatar เกรียน ไปดูของพ่อ namkham ดิกำลังเป็นข่าวกับ chainoi อยู่เลย *haha* *haha*

Num

• *
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:51:09 »
เด๋วนี้มันโผล่มาเ็ป็นช่วงๆนิครับ ไอน้ำกาม

คงไม่กล้าออกมาต่อล้อต่อเถียงแบบเต็มที่หรอกครับ

มันกลัวโดนแบน
ถ้าโดนแบนเนี่ย ครั้งเดียวโดนไปถาวรเลยหราคับ

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:52:42 »
งั้นถ้าให้ผมแบนนี่ เล่นเน็ตไม่ได้ทั้งบ้านนะครับ *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Num

• *
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 20:30:01 »
มันมีแบนไอพี+แบนไอดี กับ ลบไอดี+แบนไอพี น่ะครับ
ตกลงไอการผนึกเนี่ย สับสนจิงๆสินะ

TeyTey

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 21:48:39 »
งั้นถ้าให้ผมแบนนี่ เล่นเน็ตไม่ได้ทั้งบ้านนะครับ *้ั์drinktea*
55555+ มีงี้ด้วย  *number1*
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

chainoi

• *
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 22:11:35 »
ผมจำได้ครับ แต่ยังไงมันก็ยังมีช่องโหว่ของกฏอยู่ดีแหละครับ

ถ้าเราสมัครใหม่เข้ามา หรือว่า อวตารเกรียนตัวใหม่ เราก็เห็นอยู่ดีอ่ะครับ

พูดถึง avatar เกรียน ไปดูของพ่อ namkham ดิกำลังเป็นข่าวกับ chainoi อยู่เลย *haha* *haha*
มันเอา ชื่อชายน้อยไปใส่ไว้ใน ลายเซ็นต์มันเลยครับ กลัวคนเค้าจะหามาเป็นแฟนมันอยู่เนี่ย *shock* *shock* *shock*

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

Num

• *
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 22:16:29 »

มันเอา ชื่อชายน้อยไปใส่ไว้ใน ลายเซ็นต์มันเลยครับ กลัวคนเค้าจะหามาเป็นแฟนมันอยู่เนี่ย *shock* *shock* *shock*
ก้ผมบอกแล้วไงว่าให้เอาคืน       ผมไม่แนะนำให้ทะเลาะนครับ(เอาคืนเลยแรงๆเลย)

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 08:31:26 »
สงครามเล็กๆระหว่างแคว้นจบแล้วใช่ไมครับ ผมปรากฎตัวได้แล้วซิ(ป่าว ที่จริง นั่งเฝ้าวงเหล้ายัน ตี 2 แทบไม่อยากตื่นมาทำงาน เซงต้องสั่งปูนมาเทเสาแต่เช้าอีก ตูอยากนอนนน...)

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Num

• *
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 14:29:18 »
กระทู้ผใโดนลบไป 30ก่า อัน เกือบเระ