Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 9(แก้ไขคำถาม ด่วน!!)

หน้า: << < (3/9) > >>

kyubi:

งั้นก็คงต้องเปลี่ยนคำตอบสินะ

ตอบ ใช่   มันจะเปิดเผยตอนหน้านี่ล่ะ  ไม่งั้นก็คงต้องรอมันตัดไปฉากอื่นก่อนค่อยมาเปิดเผย ยาวๆๆๆๆ *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *disappoint*   

คะแนนแรกจงมาๆๆๆๆๆๆๆๆ

Oni Me no Kyo:

ตอบ ไม่ มันคงตัดไปทางอื่นก่อน ...โด้ เซงแน่ๆ

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

Num:

ตอบ ไม่ครับ

iTheStore:

คอบ ไม่

ปล.ทำไมผมโดนผนืกหว่า งง มากๆ

Num:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 14:43:37 ---คอบ ไม่

ปล.ทำไมผมโดนผนืกหว่า งง มากๆ

--- End quote ---
น่าจะโดนกันทุกคนนะครับ

หน้า: << < (3/9) > >>

Go to full version