Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อันนี้จิงรึป่าว รุ่น1vsมาดาระ มีใครพอจะมีเงื่อนงำไรบ้างมั้ย

หน้า: << < (2/5) > >>

sattkon:

ไม่ใช่ครับ [PV]นี้เป็นเพื่ยงแค่ title ส่วนหนึ่งของเกม ninja storm เท่านั้นครับ  *splash*

momothedog:

มาดาระมีวิชาเนตรนิรันดร์ด้วยนิ

ไอที่เนตรหมุนแล้ว เวลาย้อนกลับอ่ะ ..

tsaza:

- -

ผมอยากรู้ จริงๆว่าทำไม รุ่น 1 ชนะ

ดูจาก สกิล ละ จะชนะยังไง

มาดาระ มีทั้ง อิซานางิ อาซานามิ

- -* ฆ่ายังไงก็ไม่ตาย

byrth:

ถ้ามานไม่ใช่ใน anime ผมว่า เค้าก็ทำให้ดูหนุกๆ อ่ะครับ แต่ผมว่า รุ่น 1 ก็เมพ แหละไม่งั้นคงไม่ชนะมาดาระหรอก อีกอย่าง ตอนที่มันปัดดาวกระจายอันใหญ่นั่นรู้สึกว่าจะเป็นอิซานางินะ (เปลี่ยนความจริงเป็นภาพลวงตาอ่ะ) เลยทำให้ตามันจะบอดงาย แต่ก็แอบงง ว่าแค่ดาวกระจายทำไมมานถึงใช้คาถาใหญ่จัง  *dontknow*

sattkon:

ก็ผมบอกแล้วไงครับว่ามันเป็นแค่ฉากส่วนหนึ่งของเกม ninja storm  *disappoint*

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version