Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

แบบสำรวจ ด้านในครับ

หน้า: << < (10/10)

Eve_Mystick:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 11:52:40 ---
--- อ้างจาก: D.nueng ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 02:52:09 --- อุจิวะ อิซึนะ  ถ้าไม่ใช้ "อุจิวะ อิซึนะ" ขึ้นมาเอาปิ๊บมาคลุมหัวผมด้วยนะ

--- End quote ---
เอาเป็นอย่างอื่นแทนได้มั้ยครับ ช่วงนี้ปี๊บขาดตลาดครับ แฟนบอลลิเวอร์พูลเค้าเหมาไปหมดแล้ว *haha* *haha* *haha* *haha*

*shock* ไปว่าแฟนลิเวอร์พูลเดียวก็ดราม่าหรอกตัวเธอ  *hoho*
/meเผ่น

iTheStore:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 16:29:00 ---ผมว่า โทบิ มันคือคุณ namkham หรือ น้ำมะขาม ขำขำเด้อ *haha*

แหม คุณ sattkon คิดได้ไงเนี่ย หรือว่า โทบิ จะเป็น namkham จริงๆ  *้ั์shock3* *shock*

Num:

เป็น ใคร บอก ชื่อ ไม่ได้ หรอ อาจ เป็น ตัว ละคร ที่อยู่มานาน แต่ ไม่เคย เอ๋ย ชื่อ ความเห็น ผมโทบิ ไม่ใช่ ตระกูลอุจิวะ แน่นอน ส่วนตัว นะ

mint1458:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 17:18:49 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 16:29:00 ---ผมว่า โทบิ มันคือคุณ namkham หรือ น้ำมะขาม ขำขำเด้อ *haha*

แหม คุณ sattkon คิดได้ไงเนี่ย หรือว่า โทบิ จะเป็น namkham จริงๆ  *้ั์shock3* *shock*

ใช่แน่ๆ *haha*

หน้า: << < (10/10)

Go to full version