Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

[โหวต] คุณคิดว่าใครจะเป็นพรรคพวกคนที่ 10 ของลูฟี่

หน้า: << < (82/172) > >>

Natthakit:

ว่าแต่เปลี่ยนรูปยังไงอ่ะครับ ใครรู็บอกผมที ><

panndora:

--- อ้างจาก: Natthakit ที่ ศ. 18 พ.ย. 2011 เวลา 20:05:09 ---ว่าแต่เปลี่ยนรูปยังไงอ่ะครับ ใครรู็บอกผมที ><

--- End quote ---
เปลี่ยนรูปอะไรคะ ถ้ารูปดิสเพลแนะนำให้ใช้เว็บฝากรูป
แล้วก็อปเอาโค้ด Direct Link มาวางใส่ในช่องที่บอร์ดให้เราใส่ Url รูป จะชัวร์กว่าอัพโหลดเองคะ

Natthakit:

ผมใช้ ohaza แล้ว แต่ไม่ได้อ่ะครับ มีเว็ปไหนแนะนำมั้ยครับ ^^

panndora:

Photobucket เลยคะ ระดับโลก!! *number1*

AA:

ไม่มีฝ่ายไหนดีชั่วหรอกในวันพีชนะ คนที่ชนะอ่ะแหละคนดี คนแพ้คือไม่ดี โฮดี้มันแค้นเพราะว่ามันโดนมนุษย์ทำมาเยอะ  มันไม่เคยเจอคนดีมาก่อนเลย มันเลยเปงอย่างนั้น คุยลองคิดว่าตังเองเปงโฮดี้บ้างดิ ยุๆมีคนมาจับคนในเผ่าไปจะคิดไงอ่ะตั้งแต่อดีตมาละมันก็อยากแก้แค้นเปงธรรมดา   และอีกอย่างมันเปลียนแปลงได้เสมอแหละในโลกของวันพีชนะ  ดูอย่างไอ่เข้ดิ ตอนแรกสู้กัน แต่ตอนนี้มันยังค่อยช่วยลูฟี้เลย อย่าคิดมากเลย ที่เราว่าเปงโฮดี้ เพราะมันเปงตัวเด่นของภาคนี้อ่ะนะแค่นี้แหละ

หน้า: << < (82/172) > >>

Go to full version