Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกียวกับคาบูโตะอะหลังจากนี้คิดว่ามันจะอยู่หรือตาย???

หน้า: (1/3) > >>

rinpokpok:

เกียวกับคาบูโตะอะหลังจากนี้คิดว่ามันจะอยู่หรือตาย
ผมว่าอาจจะโดนซาซึเกะฆ่าหลังจากนั้นอะ

AzuGi:

ผมว่าเดี๋ยวมันก็หลุดจากคาถา เพราะเข้าใจจุดผิดผลาดของตนเอง

ตามเงื่อนไขของคาถา

[email protected]:

ไม่น้าจะตายครับ เพราะดูจาก การตูนคาบูโตะเกรียนสุดเพราะว่ามันฉลาดที่สุดในนั้นแหละ มัน วาง แผนล่วงหน้าหมดแล้วครับ

Augustz:

ดูแล้วไม่น่าจะตาย  เพราะมีฉากที่มีคนนึกถึงมันแล้วนี่

เดี๋ยวมันก้คงหลุดออกมา ยอมรับตัวเอง และกลับบ้าน กลับตัวกลับใจ   มั้ง  *haha* *haha* *haha*

iTheStore:

คิดว่าไม่น่าจะตายนะ แต่มันจะกลับตัวกลับใจหรือไม่ ต้องรอดูต่อไป

แต่ไม่แน่มันอาจจะกลับใจเป็นคนดีก็ได้มั้ง *haha*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version