Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้าตอนนี้พวกลูฟี่ 3 คนรุมพลเอกคนเดียว.....คิดว่าจะชนะไหม

หน้า: << < (2/7) > >>

ArtNut:

ตอนนี้ก็ว่ายังไม่ได้ยุดี อาคาอินุยิ่งแล้วใหญ่ระดับจอมพลแล้ว อาโอคิยิก็เน้นไปทางสายsupportนะพลังก็ยังพอได้ลุ้นหน่อยถึงแม้ลุ้นไม่ขึ้น คิซารุนี้ คือนิยามแห่งความเร็ว ลูฟี่ก้มีเกียร์2แล้วก็ไวมากยุนะ คงพอได้ลุ้น ส่วนโซโลก็มีท่าไวมากเหมือนกัน ส่วนซันจิจะมีท่าหนักแต่ยังไม่เห็นมีท่าไวเลย แต่ก็แพ้อีกหละ เพิ่งเข้าโลกใหม่เอง ยังห่างยุเยอะ ส่วนตัวนะจ้ะความเห็นนี้

panndora:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ อ. 14 ก.พ. 2012 เวลา 00:28:14 ---อาโอคิยิไปปล่อยอารมณ์อยู่แถวยุโรป .....(แบบเค้าเครียดเลยปล่อยพลังเล่นซะ)
เห็นทางยุโรปเป็นน้ำแข็ง หนาวตายกันเพียบ...........-40 องศาแหน่ะ   *้ัิfreeze*
คุซันนี่ เล่นซะยุโรปป่วนไปหมด......เลยวุ๊ย
*้ั์cold* *้ั์cold* *้ั์cold* *้ั์cold* *้ั์cold*

--- End quote ---
*้ั์punch* *้ั์uppercut* *้bloodpool* *haha* *haha* *haha* แต่มุขนี้ก็ฮาดีนะจ้ะ

pujee:

ไม่ต้องถึงเท้าซันจิหรอกครับ แค่ลูฟี่กับโซโล ก็ขอบอกว่า เอาอยู่

takky:

ผมว่าน่าจะยังเอาไม่อยู่นะ ถ้าเอาอยู่นี่ก็ไม่ต้องผจญภัยต่อไปแล้ว

ถึงกับชนะพลเอกบิ๊กมัมก็ขี้ๆไปเลยแหละผมว่า

Augustz:

บิ๊กมัมระดับเดียวกับแชงค์ พลเอกจะสู้ได้มั้ยล่ะนั่น
ระดับของ4จักรพรรดิ์ น่าจะสูงกว่าพลเอกล่ะมั้งคับ ดูจากตอนที่แชงค์โผล่มายุติสงครามก้พอ
ดาบเดียวแขนเดียวรับหมัดแม็กม่า เบน เบคแมนก่ะโผล่มาเอาปืนจ่อหัวคิซารุ มันนิ่งเลย

หน้า: << < (2/7) > >>

Go to full version