Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เน้ๆ พวกนายว่า ซาสึเกะ เก่งป่ะอ่ะ (ไคชอบอย่าด่าเค้าน่ะ)

หน้า: << < (15/20) > >>

Kimuchi:

สุดท้ายแล้ว มันก็จะมาเป็นคู่เกย์กันกะโตะอยู่ดี - -

amiamipo:

อย่าคิดมากเลย ยังไง ทั้งคู่ก็เป็นจูบแรกของกันและกัน  *hoho* *hoho*   *love* *love*

Num:

(คหสต)นะครับ คือจะมาพูดถึงเกะสักนิดนึ่ง  คือบาง คห บอกว่า เกะ แพ้ ให้กับแปดหางไอนั้นก้อจิงแต่อยากให้คิดนะครับว่าภารกิจครั้งนั้นคืออะไร=จับตัวแปดหางคับ ซึ่งเป็นภารกิจที่ยากเพราะจะต้องไม่ให้เป้าหมายตาย ตอนที่คาคุซึหรือฮิดัน จับตัว2หาง ยังพูดเลยว่ามันยากตรงที่ไม่ให้ตายนี่เเหละ  ผมเลยคิดว่าหากสู้แบบเอาจิง อาจสูสี หรือไม่ก้อชนะ เพราะ เกะรรู้ว่าตัวพลังนั้นสู้ไม่ได้ก้อคงใช้เทวีสุริยาจัดการเเล้ว เเต่คำนึงถึงเป้าหมายภารกิจว่าห้ามฆ่าเลยไม่ได้ใช่ตั้งแต่เเรก แต่ที่ใช้นั้นเพราะถูกตอนจนมุมจนทำอะไรไม่ได้เเล้วจึงใช้
  ต่อไป คือที่เกะสู้กะดันโซ ผมก้อเห็นบาง คห บอกว่าเกะสู้ได้โดยพลังตัวเองไอนั้นก้อจิง เเต่อยากให้ดูตอนหลังสิ ตอนที่แลกกันเสียบกะดันโซ ดันโซก้อเจ็บ เกะ ก็อเจ็บ แต่คารินก้อมาให้กินเลือดจนแผลหายนั้นแหละ ผมเลยคิดว่าหากไม่มีคนแจมอาจเจ็บหนักทั้งคู่หรือเสมอกันนะ
ปล ผมคิดว่าหากดันโซจะเอาชนะ ก้อใช้อิซานางิของ ชิซุยในตาขวา ก้อ ได้ (แต่ไม่รู้จำผิดป่าวเพราะเคยเห็นมันบอกว่ายังไม่สามารถใช้งานได้แต่หากใช้ได้ก้อสุดยอดเลยละ เพราะตอนนั้นมากัน5-6คน มันแค่เปิดตาโหตายกันหมด เมพๆจิงๆ)

BoOkzC:

--- อ้างจาก: kenfatys ที่ จ. 09 ม.ค. 2012 เวลา 21:32:09 ---มันฆ่าดันโซได้หลังจากได้พลังของอิทาจิ
มันรอดตายจากเดอิดาระได้เพราะ อักขระ ของโอโรจิมารู
มันใช้วิชาสายฟ้าได้จนบัดนี้ทั้งๆที่เป็นตระกูลไฟ เพราะคาคาชิสอนให้
มันได้เนตรวงเเหวนมาเพราะเเค้นพี่ชานตัวเอง
ดาบที่มันใช้ก็เอามาจากโอโร

สรุปมันไม่ได้เก่งอะไรเลยนอกจากดวงดี

--- End quote ---

*number1* *number1* *number1*

เยี่ยมครับ ซาสึเกะเป็นเจ้าแห่งการแฮ๊บ

Augustz:

มันใช้พันปักษาที่เปนคาถาสายฟ้าได้ เพราะซาสึเกะมันมี การแปลงคุณสมบัติ2ธาตุไม่ใช่รึ

โจนินส่วนใหญ่เค้าก้ใช้เปน2อย่าง  - -  หรือผมเข้าใจผิดอ่า

หน้า: << < (15/20) > >>

Go to full version