Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 6 (แนวเดิม)

หน้า: << < (5/6) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: Num ที่ จ. 30 ก.ค. 2012 เวลา 22:07:32 ---ตอบ ใช่ครับๆๆ
^^^^^^
หมายถึงร้าวแค่นิดเดียวก้อเอาใช่ไหม

--- End quote ---

ผมขยายคำถามแล้วนะครับ เพื่อให้เข้าใจง่ายยิ่งขึ้น  *้ั์post2*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

ตอบ ใช่    มันควรจะแตกได้แล้ว  ไม่งั้นมันจะยืดเยื้อเวอร์  อาจจะแตกตอนจบตอนไรงี้   ..แตกเถอะได้โปรด  *dead*

O:

ตอบ   ไม่   (เดาเอา)  *haha*

แต่ผมกลัวจะเจอตอนตัดบทไปหาเกะที่กำลังรู้เงื่อนงำแล้วหน้ากากโทบีร้าวพอดีน่ะสิ  *rip*

แอบมาดู:

ไม่ใช่แน่นอนครับ เพราะ อาจารย์น่าจะเล่าพร้อมๆกันในคร้ังเดียวว่าโทบิเองคือใคร(โอโรเล่าให้ซาสึเกะฟัง และทีมโต๊ะจัดการโทบิ) ตอนถัดไปน่าจะตัดบทไปที่โอโรครับแล้วร้อยเรียงเชื่อมโยงว่าโทบิเกี่ยวกับเรื่องนี้ยังไงก่อน  ในขณะที่โอโรเล่าเกะฟังโทบิก็ต่อสู้กับโต๊ะอยู่แล้วหน้ากากแตก คือเกะกะโต๊ะรู้พร้อมๆกัน  [/font

sattkon:

*disappoint* สรุป จะตอบ ไม่ใช่ = ไม่ นะครับ ผมจะได้อนุโลม ให้

เพราะผมไม่อยากเจอคำตอบ ไม่....ใช่ หรือ ผมตอบ ไม่ใช่ อย่างงั้นนะ อืม...แต่ผมตอบ ใช่ อย่างงี้ไม่เอานะครับ  *disappoint*

แล้วเอา คำตอบขึ้นมาก่อนนะครับ ไม่ใช่ตอบอยู่กลางข้อความนู้น กว่าผมจะได้ให้คะแนนแต่ละผมต้องนั่งอ่านข้อความยาว 3-4 บรรทัดกว่าจะได้คำตอบ  *dead*

หน้า: << < (5/6) > >>

Go to full version