Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

บอลสัตว์หางของนารูโต๊ะ มีอนุภาพ ทำลายร้างขนาดไหนหรอครับ

หน้า: << < (2/3) > >>

thanapong111:

บอลสัตว์หางส่วนบอลสัตว์หาง ไมใช่กระสุนวงจักรแน่  *hoho* *hoho*
แต่อนุภาคแค่ไหนก็ยังไม่รู้ครับ กระสุนวงจักรคือเอาจักกระในตัวมาปั้นเป็นลูกกลมๆบีบอัดจักกระไว้ทำให้มีอนุภาคทำลายล้างอีกขึ้นหนึ่ง (มั่วขั้นเทพ)
 ส่วนบอลสัตว์หางน่าจะ เอาจักกระในตัวและจักกระที่มีความเข้มข้นสูง(ของสัวต์หาง)มารวมกันคล้ายๆกระสุนวงจักรแต่อนุภาคสูงกว่ามาก เพราะเป็นนารูโตะ
จึงทำให้บอลนั้นแรงที่สุด(พระเอก+9หาง)อันนี้กะมั่วนิ่ม

KotaroFuma:

จริง ๆ แล้ว โงกุน สอนมา มั่ง 555

tadsana04:

555

batmanfever88:

แรงมากครับ

kuramaninetail:

แมร่งไม่รู้...ตอบ ให้บอร์โไร้สาระ  มีพวกแบบนี้ เลิกเข้าเห็บเว็บนี้ สงสารคนอื่นๆที่สนใจนารูโตะ และ เจ้าของเว็บ ที่ไหนๆก็มีแต่เกรียนนอกเรื่อง

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version