หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไหม? อุซึมากิ คุชินะ กับ อุซึมากิ มิโตะ ทำไหม ไม่ถูกอัญเชิญมา ทั้งๆที่สองคนนี้ก็น่าจะตายปกติ  (อ่าน 19521 ครั้ง)

itachi2521

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
สังเกตุใหมครับว่าคนที่ถูกเรียกออกมามักจะตายแบบไม่ธรรมดานะครับมีแต่คนตายโหงทั้งนั้น555 ท่านมิโตะแก่ตายคงไปเกิดให่ละส่วนคุชินะเป็นสายผนึกไม่ไช่สายต่อสู้คงไม่เรียกออกมาหรอก   คนตายโหงวิญญาณมันเฮี้ยนอิอิเลยเรียกออกมาได้

snooker46

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Higgins
สรุป มินาโตะไม่ได้ถูกผนึกคนเดียวหรอครับ หรือผมจำผิด  *dead*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
มินาโตะ โดนผนึกเข้าท้องเทพมรณะคนเดียวคับ เพราะมันเปนคนใช้คาถา

คุชินะไม่ได้โดนดึงเข้าไปด้วย  ^^

Axoi

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
การอัญเชิญมาโดยใช้คาถาสัมภเวสีคืนชีพ มันมีเงื่อนไขครับ ไม่เกี่ยวกับการตายปกติหรือไม่

Augustz

• *
จะตายแนวไหนก้เชิญได้คับ ขอแค่มีDNAและวิญญาณไม่โดนยึดไปที่ไหนซักที

ขอแค่วิญญาณยังอยุ่ในปรโลกก้สามารถเชิญมาได้หมด  ยกเว้นโดนลากเข้าไปโดยเทพมรณะหรือโดนผนึกวิญญาณไว้

งงมั้ยคับ  ^^

juppy

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ใช่หรือเปล่า !
เอาจิง ๆคำถามแนว ทำไมไม่ถูกอัญเชิญนี้ สมควร หยุดได้่ละนะ

เพราะว่า มันจะมีหลายคนมว๊ากกกกกกกก ที่ไม่ถูกอัญเชิญ เช่น เขี้ยวสีขาว คุชินะ

หรือถ้าผมเป็นคาบูโตะจิง ๆ ก็ไปเอาเซล์ในสุสาน อุจิวะ มาก็เป็นกองทัพ 1แล้ว - -
...............................................

Lopez

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ถ้าเกิด โทบิ เป็นพ่อคาคาชิ คง.......... *glad* *rip* *disappoint* *้ั์smoking* *้ั์drinktea*

Augustz

• *
คงจะเปนไปไม่ได้  มันเจอพ่อมันตอนมันตายไปรอบนึงแล้ว  - -

Lopez

• *
คิดเล่นๆน่ะคับ  *attack* แต่เขี้ยวสีขาว ฉายานี่พอจะเป็น บอสได้อยุ่นะ  *great*

Augustz

• *
ก้เหนว่า ชื่อนี้ดังขนาด3นินจายังเปนรอง  ประกายแสงสีเหลืองก้ยังดังน้อยกว่าด้วยมั้ง  - -

Lopez

• *
จะว่าไป ปมของพ่อคาคาชิ สามารถ แค้นโคโนฮะได้เรยนะ  *haha*

juppy

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ใช่หรือเปล่า !
...............................................