Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ร่วมไว้อาลัยอิจจี้

หน้า: << < (3/4) > >>

chinjung:

อืมมม

ดูแล้วไม่เข้าใจอ่ะ *้ัdoubt* *้ัdoubt*

จินวดเอวให้หรอคับ  ดูเดอิดาระมีฟามสุขจัง *้ัdoubt* *้ัdoubt*

Augustz:

เอิ่มมมมมม  แล้วแต่จะคิดน่ะคับ  ^^

chinjung:

*้ัdoubt*    *้ัdoubt*    *้ัdoubt*     *้ัdoubt*         *้ัdoubt*

ไม่เข้าใจเยยอ่า

ท่านกัสเคยทำเหมือนในรูปหยอครับ 

เย้ยย!!  *haha* *haha* *haha* *haha*

juppy:

--- อ้างจาก: chinjung ที่ พ. 20 มิ.ย. 2012 เวลา 11:56:29 ---

*้ัdoubt*    *้ัdoubt*    *้ัdoubt*     *้ัdoubt*         *้ัdoubt*

ไม่เข้าใจเยยอ่า

ท่านกัสเคยทำเหมือนในรูปหยอครับ 

เย้ยย!!  *haha* *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---

5555555555555555 โอ๊ย สุดหล่อผมเสื่อมเสีย = =

Augustz:

แซวงี้ เดี๋ยวก้ทุบให้หรอกคับ ท่านชินจัง

พูดเรื่องแนวนี้มากๆ เดี๋ยวน้ำกาม ม๊าบ ก้โผล่มาหรอก  เค้ายิ่งอยุ่แนวนี้กันอยุ่  ^^

จะว่าไป พวกนั้นไม่อยุ่นี่ ก้เงียบไปเลยเนอะ  *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version