Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

Rikudou Sennin ผมสีอะไรคับกันแน่คับ

หน้า: << < (3/6) > >>

Lambo:

ผมจะสีอะไรก็ช่างพอเเก่เเล้วเดียวก็งอก

mint1458:

--- อ้างจาก: Lambo ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 18:15:53 ---ผมจะสีอะไรก็ช่างพอเเก่เเล้วเดียวก็งอก

--- End quote ---
อ้างอิงโลกแห่งความจริงสินะ *hoho*

artkub:

ผมขาวครับ *attack*

mint1458:

--- อ้างจาก: artkub ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 18:40:51 ---ผมขาวครับ *attack*

--- End quote ---
เพราะอะไรเหรอ ถึงคิดแบบนั้น *haha*

spirit:

เซียนหกวิถีแกคงไปซื้อยาย้อมผมมาน่ะครับ  *haha* *haha*

หน้า: << < (3/6) > >>

Go to full version