Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แผลเป็นที่อกลูฟี่ ไปโดนอะไรมาคับ

หน้า: << < (8/51) > >>

genaration:

--- อ้างจาก: dear ที่ ศ. 27 พ.ค. 2011 เวลา 02:41:01 ---คิดดูอีกที หรือตอนที่ลอร์ช่วยลูฟี่ แล้วมีการผ่าตัดป่าว อิอิ มั่วน้า  ;D

--- End quote ---

ผมก็คิดเหมือนกันว่าเป้นแผลที่เกิดจากที่โดนที่โดนอาคาอินุ ชกที่ทะลุ และได้รับการผ่าตัด

แชมป์:

ก็ตอนที่ลุฟี่ไปฝึกฮาคิที่เกาะ7เทพโจรสลัดโบอาแฮนค็อกไงครับ
เพราะตอนก่อนหน้านี้ไม่มีรอยแผนเลย
และพอฝึกเสร็จก้มีรอยแผลมา แต่ก้ไม่แน่ใจอ่ะน่ะ

@_@:

แผลที่เกิดจากหน้าอกลูฟี่... ลูฟี่น่าจะทำขึ้นเองตอนฝึกกับเรลี่ เพื่อเป็นสัญญาลักษณ์ว่าจะต้องปกป้องใครสักคนให้ได้ และไม่ให้ประวัติซ้ำรอยเหมือนกับเอส... *great*
น่าจะใช่นะ  *hoho*

0078:

โซโลฟันคับตอนที่ก่อนจะไปวอเตอร์7อ่าคับที่สู้กับเด็กถือม้าน้ำ.....

ininja:

ใช่แล้วถูก โซโลฟัน แผลเป็นมันก็อยู่หนิ ละไอที่ว่าแผลเป็นที่ท้อง มันก็ อกหละครับ งั้นมันก็ต้องเป็นรอย กากบาท 2 ครั้งซ้อนหน่ะสิ ???

หน้า: << < (8/51) > >>

Go to full version