Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แฟนพันธุ์แท้วันพีช เปิดรับสมัครแล้วอ่ะคับ

หน้า: << < (7/16) > >>

bignaja123:

ของรางวัลเยอะไปป่าวครับ  เห็๋นแล้วเกิดกิเลส

ทำไมของดราก้อนบอล น้อยกว่านี้เยอะเลย

แต่เยอะก้อดี *haha* *haha*

mint1458:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 16:10:09 ---ของรางวัลเยอะไปป่าวครับ  เห็๋นแล้วเกิดกิเลส

ทำไมของดราก้อนบอล น้อยกว่านี้เยอะเลย

แต่เยอะก้อดี *haha* *haha*

--- End quote ---
อยากไปสมัครละสิ ท่านบิ๊ก *haha*

bignaja123:

อยากลองจิงๆ แต่วันรอบคัดเลือกผมต้องทำงานครับ  *glad* *glad*

Augustz:

มันคัดเลือกที่ไหน วันที่เท่าไหร่อ่าคับ  ว่าจะลองไปขอสมัครที่นุ่นเลย ไม่รุ้จะได้ป่าว

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 16:36:07 ---มันคัดเลือกที่ไหน วันที่เท่าไหร่อ่าคับ  ว่าจะลองไปขอสมัครที่นุ่นเลย ไม่รุ้จะได้ป่าว

--- End quote ---
ไปสมัครเลยสิ ท่านกัส *hoho*

หน้า: << < (7/16) > >>

Go to full version