Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

น..นามิมี ฮาคิ รึเปล่าคะ

หน้า: (1/2) > >>

bowbig:

สงสัยมานานแล้วค่ะ
เวลาลูฟี่ฟัดกันกับใครทำไม อย่างน้อยก็แค่ถลอกไม่ก็เลือดออกนิดหน่อย
แต่พอมาเจอนามิทำไมหัวปูดเลือดออกเลยคะ

รึว่าอ.โอดะ เพียงแค่เล่นมุข?

panndora:

*glad* คำถามนี้อีกแล้ว ตอบไปประมาณ 4 ครั้งแล้ว อิอิ
เป็นการเล่นมุขคะ ประมาณว่าเป็นการสั่งสอนของพวกพ้อง
น่ะคะเลยมีผลกับทางร่างกายลูฟี่ด้วย

natasai:

เป็นมุขของอาจารย์โอดะจริงๆๆนั้นแหละ

auammy:

ผมว่านามิน่าจะมีฮาคีในการรับรู้หรือได้ยินนะคับ แต่นามิองอาจจะยังไม่รู้ตัวเท่านั้นเอง
เพราะเวลามีพายุมาเจ้แก้รู้ก่อนใครเลย
ปล.เดามั้วๆๆแต่คิดว่าน่าจะมีแวว

crystalnight:

ฮาคิคงเป็นแค่มุข แต่เราก็อยากรู้ว่าทำไมนามิรับรู้สภาพอากาศได้เร็วจัง อาจารย์จะเฉลยมั้ย

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version