Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สัญลักษณ์ของ ลอว์ กับ โดฟลามิงโก้ คิดว่าคล้ายกันไหม...

หน้า: << < (3/6) > >>

nu-dawan:

ข้อ1 กัปตันของทั้งสองกลุ่มได้ผูกวิญญาณกันดังเช่นลุงเจคอบกะหลานเรเนสเม่ไงล่ะ  *dontknow* *dontknow*

ข้อ2 ปกติอีตาฟลามิงโก้ก็ยิ้มแทบจะตลอดแวลานะ แต่ที่ขีดทับน่าจะหมายความว่า ถึงจะยิ้มแต่คิดชั่วอยู่  *้ั์shock2* *้ั์shock2*

ส่วนของท่านลอว์ เหมือนฝาประตูเปิดเรือดำน้ำนะคะ

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: nu-dawan ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 16:57:19 ---       ส่วนของท่านลอว์ เหมือนฝาประตูเปิดเรือดำน้ำนะคะ

--- End quote ---

ท่าน Ser Pujee ครับ...

มีคนเข้าถึง....คำสอน ของท่านแล้ว  โอ้วสุอยอด...

ท่านน้อง dawan ยอดเยี่ยมครับ....เข้าถึงคำสอนได้รวดเร็ว  เห็นเป็นฝาเรือดำน้ำนี่เอง....  *number1*

ผมต้องฝึกบ้างแล้ว ปล่อยวางๆ  จิตวิญญาณ.... *rip*

NaTTaJaK:

เอะ!!รึว่าาาาาาา *shock*

ลอว์เป็นลูกของเดอฟลามิงโก้ *dead*(ลอว์บอกตายดีกว่า)

pujee:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 17:29:19 ---
--- อ้างจาก: nu-dawan ที่ พ. 29 ก.พ. 2012 เวลา 16:57:19 ---       ส่วนของท่านลอว์ เหมือนฝาประตูเปิดเรือดำน้ำนะคะ

ท่าน Ser Pujee ครับ...

มีคนเข้าถึง....คำสอน ของท่านแล้ว  โอ้วสุอยอด...

ท่านน้อง dawan ยอดเยี่ยมครับ....เข้าถึงคำสอนได้รวดเร็ว  เห็นเป็นฝาเรือดำน้ำนี่เอง....  *number1*

ผมต้องฝึกบ้างแล้ว ปล่อยวางๆ  จิตวิญญาณ.... *rip*

ยินดีด้วยครับคุณดาหวัน ว่าแต่ว่า ser ขอเป็น sir แทนได้ปะครับ ฮ่าๆ

marangone:

จริงๆผมอยากจะบอกว่าสัญลักษณ์ของลอว์ มันเหมือนกับสัญลักษณ์ที่ติดอยู่บนขวดน้ำเกลือของหนวดขาวมากกว่าครับ (ผมว่าอันเดียวกันเลย คล้ายกว่าของโดฟลามิงโก้เยอะ)  หาดูได้จากตอนที่เอสขึ้นมาบนเรือหนวดขาวอ่ะที่มีพยาบาลน่ารักๆเยอะๆอ่ะ^^

หน้า: << < (3/6) > >>

Go to full version