Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผมว่าผลผ่าตัด ของ ลอว์ ไม่เท่าไหร่เลยนะครับ

หน้า: << < (3/6) > >>

sattkon:

งั้นให้ลอว์ เก่งที่สุดในเรื่องไปเลยเป็นไง  *้ั์smoking*

O:

พูดถึงรูมแล้ว รูมแตกได้หรือเปล่า?  ถ้าแตกได้ หมาแดง(ลุงอินุ) + ลิงเหลือง(ลุงแสง) ก็ไล่บี้กันเลยทีเดียว

agimogugada:

ผล โอเปะ โอเปะ+ฮาคิ ร้ายกาจมากนะครับขอบอก

Monkey D. Jennei:

*great*ความสามารถของ ลอร์ข้อนข้างโกง ในห้องผ่าตัดขอ ลอร์ ลอร์เทพมาก แม้สายโลเกียร์ก็ใช่ว่าจะกินได้ง่ายๆ แล้วดูแล้วภาค นิวเวิร์ลนี้ 11 โนว่า น่าจะใช้ฮาคิได้ทุกคนหลังผ่านเหตุการณ์ 2 ปี เพราะคนที่ลอร์จะเป็นหนึ่งเดียวก็คือ....ซาโบ ซะที่ไหน(อันนี้มั่ว ไม่ช่ายหรอก ลอร์กะซาโบคนล่ะลุกเกินไป) *hoho* *hoho* *hoho* แต่ลอร์นาจะแพ้พวกที่เป็นจำพวกจู่โจมระยะไกล รึเปล่าอันนี้ความเห็นส่วนตัวนะ....รึเพื่อนๆว่ายังไงกันคะ *้ัิfootball*

21141:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 15:34:50 ---จากที่ผมดูใน Anime ผมว่าผล ผ่าตัดของลอว์ มันเด็กๆไปนะ คือฟันเขาแล้วแต่ยังไม่ตาย แล้วก็เอาชิ้นส่วนของคนอื่นมาต่อกันมั่วๆไปหมดเหมือนเอาฮาว่า ถ้าเจอสายโลเกียผมว่าลอว์เดี้ยงแน่ๆเลย อย่างถ้าเจอ อกาอินุ นิลอว์จะเอาอะไรไปสู้ครับ *great*
ถ้าเทียบกับ โซโล ผมว่า โซโล โหดกว่าเยอะเลยและเก่งกว่าด้วย *number1*

ปล.รึว่า ลอว์ เป็นสายแพทย์ แบบน้องกวาง
ปล2.ดาบของ ลอว์ มีอะไรพอเศษหรือเปล่า เพราะต้องที่ลอว์ใช้ผลผ่าตัด ผมไม่เห็นมันใช้ดาบเลยนะ *glad*

--- End quote ---
นายได้อ่านปะหว่า - - โรเกียก็อย่างที่เขาบอก สโม๊คเกอร์ เอาหัวใจออกมาได้ หรือสลับจิตวิญญานได้
ส่วนฮาคิมีแน่นอน ตอนที่มันบอก ว่าคนที่ใช้ได้ มีทั้งหมด4คน ลูฟี่ โซโล ซันจิ ลอร์ อันนี้ตอนที่อยู่เกาะนี่แหละตอนไหนจำไม่ได้ละ - -

หน้า: << < (3/6) > >>

Go to full version