หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปสาวๆที่ ซันจิ แขวนอยู่รอบตัว คิดว่าคือใครบ้าง ครับ.....  (อ่าน 13377 ครั้ง)

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
ไม่หรอก ป้าโคโรโระนี่ น่าจะมีไว้มองเวลาใกล้จะพุ่งน่ะคับ
จะได้สงบสติอารม

อะไีรพุ่งหรอครับ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

ZenkImu

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ไม่หรอก ป้าโคโรโระนี่ น่าจะมีไว้มองเวลาใกล้จะพุ่งน่ะคับ
จะได้สงบสติอารม

อะไีรพุ่งหรอครับ

เลือดกำเดา ครับ    *้bloodpool*

panndora

• บุคคลทั่วไป
แล้วทำไมจะต้องใช้รูปป้าเคโรโระละจะแก้โรคแพ้ผู้หญิงสวยแท้ๆ อืมนะ สงสัยก่อนนอน

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
เอาไว้เป็น ยันต์กันหื่นมั้งน่ะ รูปป้าเคโรโระอ่ะ -.-

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

takky

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
เอาไว้เป็น ยันต์กันหื่นมั้งน่ะ รูปป้าเคโรโระอ่ะ -.-

ใช่ครับมองแล้วอยากเกิดเป็นเห็บทันที ไม่อยากเจอเลยนางเงือก