หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเป็นเหมือนผมมั๊ย  (อ่าน 11545 ครั้ง)

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
มีใครเป็นเหมือนผมมั๊ย
« เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 16:00:28 »
ขอนอกเรื่องหน่อย อย่าว่ากันนะ...
รู้สึกว่าช่วงนี้เซิฟเวอร์จะล่มบ่อยแฮะ
มีใครเป็นเหมือนผมมั๊ย อยู่ๆก็เข้าบอร์ดไม่ได้
หรือมีแค่ผมเป็นคนเดียว
ปล.ขออภัยทุกๆท่านมา ณ ที่นี้ด้วย ที่นอกเรื่อง
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
Re: มีใครเป็นเหมือนผมมั๊ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 16:02:16 »
ขอนอกเรื่องหน่อย อย่าว่ากันนะ...
รู้สึกว่าช่วงนี้เซิฟเวอร์จะล่มบ่อยแฮะ
มีใครเป็นเหมือนผมมั๊ย อยู่ๆก็เข้าบอร์ดไม่ได้
หรือมีแค่ผมเป็นคนเดียว
ปล.ขออภัยทุกๆท่านมา ณ ที่นี้ด้วย ที่นอกเรื่อง

บ้างครั้ง ผมก้ เป็น นะ เวลาเข้าเว็บนี้แล้ว แล้วไปหน้าเว็บไหนไม่รู้

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 17:24:33 »
เป็นเหมือนกัน

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

Konata

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 18:10:33 »
เราก็เป็น ช่วงที่ ตอนใหม่ๆแปลเสร็จอะนะ

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 19:12:44 »
ไม่เป้น คับ
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

ประชาชนธรรมดา

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 19:23:48 »
เป็นบ่อยเหมือนกันครับ
มันสนุกตรงที่ได้จินตนาการตามหารอยเท้านักเขียนนี้แหละ

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 20:35:04 »
เมื่อวานมั้ง หรือ วันซืน ทั้งวันเลย กระทู้ ผมเลยไปกะคามุย ของเว็ปมาสเตอร์เลย

เห้อ!! หน้ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 00:17:09 »
แก้ปัญหาต้องแก้ที่ต้นเหตุ พวกที่โดนแบนบ่อยๆ บล็อคไอพีมัน *haha*

เฮ่ย ไม่ใช่ *disappoint* ก่อนที่เว็บจะมีการช้าไปกว่านี้ เราควรจะรีบพากันลงทะเลให้เร็วที่สุดก่อนที่จะมีคนยกกาน้ำร้อนมา

ว่าแล้ว ใครจะลงทะเลกับผมบ้าง *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 10:57:27 »
แก้ปัญหาต้องแก้ที่ต้นเหตุ พวกที่โดนแบนบ่อยๆ บล็อคไอพีมัน *haha*

เฮ่ย ไม่ใช่ *disappoint* ก่อนที่เว็บจะมีการช้าไปกว่านี้ เราควรจะรีบพากันลงทะเลให้เร็วที่สุดก่อนที่จะมีคนยกกาน้ำร้อนมา

ว่าแล้ว ใครจะลงทะเลกับผมบ้าง *้ั์drinktea*

ผมขอกลับไปคิดก่อนแล้วกัน
หันไปทางไหนเจอแต่เล กินไม่ได้ *unbear* *unbear*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 11:04:50 »
mtg]ทะเลตกหมึกมาย่างกินได้ตลอดนะ แล้วนางเงือกสวยๆอย่างนู๋เจน นู๋มินท์อีก *lulla*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 11:29:53 »
ผมลงทะเลด้วยคน *hoho*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 11:46:24 »
เคยเป็นบางครั้ง *haha*

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 13:36:44 »
mtg]ทะเลตกหมึกมาย่างกินได้ตลอดนะ แล้วนางเงือกสวยๆอย่างนู๋เจน นู๋มินท์อีก *lulla*
อะจึ๋ย เอานางเงือกมาล่อชะงั้น งั้นผมขอไปด้วยคน *nude*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 16:36:16 »
ไม่เป็นนะครับ  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 16:38:17 »
ไม่เป็นนะครับ  *haha*
ไม่เคยแน่นะ *haha*