Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

นารูโตะรู้ชื่อสัตว์หางของกาอาระตอนไหน(1หาง)

หน้า: (1/4) > >>

ongxyz:

ผมสงสัยว่าตอนที่สัตว์หางบอกชื่อกับนารุโตะ1หางไม่ได้อยู่นิแล้วรู้ชื่อ1หางได้ยังไงหรืยังไม่รุ้

ใครรู้วานบอกที *้ัdoubt* *้ัdoubt*

Augustz:

ถ้าจำไม่ผิด นินจาซึนะเปนคนบอกนะคับ

แต่นารูโตะมันไม่รุ้ไม่ใช่หรอ  - -

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 20:53:00 ---ถ้าจำไม่ผิด นินจาซึนะเปนคนบอกนะคับ

แต่นารูโตะมันไม่รุ้ไม่ใช่หรอ  - -

--- End quote ---
ก็คงงั้น *hoho*

devicry:

ที่ผมนึกออกก้อ เจ้าพ่อกบเปนคนบอก 

mint1458:

--- อ้างจาก: devicry ที่ พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 21:45:39 ---ที่ผมนึกออกก้อ เจ้าพ่อกบเปนคนบอก 
--- End quote ---
อ๋อ *hoho*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version