Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วิเคราะห์เชิงลึก ที่มาของสงครามนี้ และความจริงของโทบิ

หน้า: << < (75/84) > >>

uddy:

--- อ้างจาก: themangmang1 ที่ ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 11:33:49 ---อย่า '' เดากันมั่วๆเลย '' เดียวจะหน้าแตกนะ ^ ^ ความจริงมันไกล้จะเฉลยแล้ว : )

ปล.  หน้าแหกละจะเหวอ นะครับ : )  *rip*

--- End quote ---

*dontknow*

O:

ผมสงสัยว่า ทำไมถึงเซ็ตซึเรียกโทบีในช่วงแรก ๆ ว่าเด็กน้อยครับ *shock*  แถมก่อนสงคราม โทบียังทะเล้นได้ทะเล้นดี อยู่เลย + โทบีเรียกเดอิดาระว่าพี่อยู่เลย *disappoint*

แถมวิดีโอของโทบีแบบฮา ๆ  *haha* เอาไว้ให้นักแสดงหยุดพักเหนื่อยหลังแสดงฉากสงครามโลกนินจา

Deidara & Tobi Funny Moments

ผมชอบตอนที่โทบีกับเดอิดาระ นั่งกินขนมที่ร้านข้างทาง *attack*

Pein Funny Moments

ฮา ๆ เรื่อง Pein

uddy:

ตอบซะยาว เชียว

เหอๆ

uddy:

ความจริงของโทบิ ว่าคือใคร คงได้ทราบในตอนนี้เป็านแน่ครับ

เมื่อทีมนารูโตะรู้แล้ว ว่าจะสามารถโจมตีเค้าอย่างไร
แต่ก็คงไปได้ยากที่จะหยุดยั้ง10หาง

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ตอนนี้กำลังหาตัวคนที่บอกว่า หน้ากาก โทบิ จะแตก ในตอนที่ 595 แล้วเอารูบมาโชว์

ตอนนี้หายตัวไปไหนแล้วครับ แล้วมีรูบคนแก่ๆอีกด้วยว่าเป็น โทบิ

หน้า: << < (75/84) > >>

Go to full version