Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ความจริงบังเกิด

หน้า: << < (3/5) > >>

satam:

จินตนาการล้ำเลิศฮะ นับถือ ฮ่าๆ *number1*

nicky574:

ชอบอ่ะ   ลำ้ลึก 
   *great* *great*

fourtue:

เป็นคำตอบที่ชัดเจนมาก มีทั้งหลักฐานและตอนของการ์ตูนยืนยันอ่างอิงที่มั่นคงและปะติดปะต่อเรื่องราวได้เยี่ยม
ฟันเฟิร์ม *attack* O.K. ผมให้คุณ 10 คะแนนเต็ม แล้วอีก2ท่านที่เหลือจะให้เท่าไหร่เชิญครับ

zCGz14211:

ขอค้านครับ! ถ้าโทบิกับปู่รุ่น3เคยเป็นคนเดียวกันมาก่อนจริงโทบิมันคงตายไปนานแล้วครับ

อ้างอิงจากคู่พระเจ้ากับพิคโกโร่ตามที่จขกท.ยกตัวอย่างนี่แหล่ะ

พระเจ้ากับพิคโกโร่เคยเป็นคนเดียวกันมาก่อน ถ้าคนใดคนหนึ่งตายไปอีกคนต้องตายด้วย

ดังนั้นถ้าโทบิเป็นด้านชั่วของปู่รุ่น3ที่แยกออกมาจริงมันคงตายไปพร้อมปู่รุ่น3แล้ว

ป.ล. ขำๆเน้อ ผมไม่ได้ซีเรียสอะไรขนาดน้านนนนนนน เห็นยกดราก้อนบอลมาพูดก็เลยตามน้ำไปนิดๆหน่อยๆ

koratdevil3:

คิดนานมั๊ยอ่ะ *attack*

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version