Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

หรือว่า สถานีต่อไปของ เจ็ดเทพลอว์ คือ จักรพรรดิ์โจรสลัด ???

หน้า: << < (5/6) > >>

BlackNomYen:

--- อ้างจาก: annop ที่ ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 10:13:34 ---
--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 06:48:25 ---
--- อ้างจาก: amarin ที่ ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 00:25:29 ---หนวดดำสองป๊ยังเป็น 4จักรพรรดิ์ได้เลยลูฟี่ทำไมจะทำไม่ได้ครับ

--- End quote ---
เป็นไม่ได้ครับ เพราะ...

ลูฟี่ไม่ได้หวังจะเป็นแค่ 4 จักรพรรดิ์ ลูฟี่จะเป็นเจ้าแห่งโจรสลัด ขำขำครับ ฮ่าๆๆๆ

โฮดี้ ซีดเลยสิครับ !  *haha* *haha*

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: BlackNomYen ที่ ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 10:56:58 ---
--- อ้างจาก: annop ที่ ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 10:13:34 ---
--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 06:48:25 ---
--- อ้างจาก: amarin ที่ ส. 19 พ.ค. 2012 เวลา 00:25:29 ---หนวดดำสองป๊ยังเป็น 4จักรพรรดิ์ได้เลยลูฟี่ทำไมจะทำไม่ได้ครับ

เป็นไม่ได้ครับ เพราะ...

ลูฟี่ไม่ได้หวังจะเป็นแค่ 4 จักรพรรดิ์ ลูฟี่จะเป็นเจ้าแห่งโจรสลัด ขำขำครับ ฮ่าๆๆๆ

โฮดี้ ซีดเลยสิครับ !  *haha* *haha*

สงสัยแช่น้ำนานไปหน่อย  *haha* *haha* *haha* *haha*

oatnicky:

อาจจะเป็น แช้งค์ก็ไดน๊ะคับ  *haha* ตอนมารีนฟอร์ด เห็นมันเห็นแช้งค์ และจ้องแช้งค์ นานผิดปกติ 555555 สงสัยชอบ *hoho* *nude*

windyzero:

แชงคส์คงไม่ใช่ครับ

ตอนหนีออกจากมารีนฟอร์ด ไม่ได้แชงคส์ขวางก็คงหนียากครับ

และทางลอว์เองก็ยังไม่รู้ว่าจะไปงัดกับใคร เลยอาจจะถามลูฟี่ก็ได้ ว่า นายอยากจะเตะก้นใครเป็นพิเศษไหม *dead*

ถ้าความคิดผม มันไปทางบิ๊กมัม ค่อนข้างเยอะ เผลอๆ เจอคิด กลางทาง อาจจะร่วมมือกันสักพักน่ะแหละ

จากนั้นก็คงเป็น ลอว์กับคิด สู้กันชิงตำแหน่ง *้ั์cool*

Mnamwa zx:

ผมว่าหนวดดำน่าจะเปนคนที่ถูกหวยนะ เหตุผลก็คือ
1 หนวดขาวตายหนวดดำยึดอาณาเขตปกครองแทน ไม่น่าที่รากฐานจังะแข็งแกร่งมากและความร่วมมือจากบุคคลอื่นๆคงจะน้อยกว่า4จักรพรรดิ์คนอื่น

2 ถ้าผมเปนลอว์ ผมก็จะชวนลูฟี่อัดหนวดดำก่อนเพราะลูฟี่ก็มีแค้นที่ต้องทวงคืนจากหนวดดำอยู่

3 ผมว่าแผนของลอว์น่าจะเปนการก่อกวนหรือตัดกำลังของหนวดดำไปเรื่อยๆก่อนนะ น่าจะเรียกว่าการถ่วงสมดุลย์ระหว่าง ผมแดง บิ๊กมัม ไคโด กับหนวดดำที่กำลังมีศัตรูมากขึ้นเรื่อยๆรอหาจังหวะที่เหมาะสม ค่อยวางแผนต่อไปอีกที

หน้า: << < (5/6) > >>

Go to full version