หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มี 7 เทพโจรสลัดคนนึงกินผลไม้ปีศาจ 3 ผล!!!!  (อ่าน 4725 ครั้ง)

purefeelling

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เคยอ่านใน ทีวีแมกกาซีนอ่ะคับ  จำไม่ได้ว่าฉบับไหน นานมากแล้วด้วยยคับ  ตั้งแต่ลูฟี่ยังมาไม่ถึงอลาบาสต้าเรยคับ

ข้างในนั้นเปนประมานว่าบทสัมภาษณ์ของอ. โอดะอ่ะคับ  จำไม่ได้ว่าถามแบบไหนปรามานไหนอ่ะคับ  แต่อ.โอดะตอบกลับมาว่า

"มี7เทพโจรสลัดคนนึงกินผลไม้ปีศาจ 3 ผล  ทำให้มีความสามารถ 3 อย่าง"

ดังนั้นตอนที่หนวดดำกินผลที่ 2 เข้าไปผมก้อเลยไม่ตกใจอ่ะคับ

แต่ไคลแมกอยู่ที่  จินเบบอกว่า   หนวดดำล่าผลไม้ปีศาจอยุ่  จะเปนไปได้ไหมคับ

ช่วยกันออกความเหนหน่อยคับ  ถ้า..............

ได้  จะเปนอย่างไร?

ไม่ได้  จะให้ใครกิน....?

ขอบคุนคับ *number1* *number1* *number1*

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
Re: มี 7 เทพโจรสลัดคนนึงกินผลไม้ปีศาจ 3 ผล!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 12:01:12 »
มือซ้ายขวา ผลความมืดกับแผ่นดินไหว ถ้าได้มาอีกผลใช้่ส่วนไหนดีครับ หรือจะส่วนล่างอะ ฮ่าๆ

แต่ผมว่ามันเป็นคนเหมือนหลายบุคลิกอยู่แล้ว อาจเป็นไปได้มั้งครับ

เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

skeptical

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: มี 7 เทพโจรสลัดคนนึงกินผลไม้ปีศาจ 3 ผล!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 13:30:23 »
ก่อนอื่น อยากได้หลักฐาน XD