Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิโอบิโตะ100%ดูที่ความสามาตรของเนตร

หน้า: << < (2/8) > >>

mugiwara:

5555  ฮาขี้เเตกขี้เเตน  มั่นใจเกินร้อย

doon142:

จะตั้งกระทู้ก็ ควรมีเหตุมีผล ไม่ใช่คิดไร้สาระมาแบบนี้ คนอ่านมันหงุดหงิด เดี๋ยวเขาจะด่าเอา   พูดสุภาพแล้วนะครับเนี่ย   โอบิโตะมันยังเด็กอยู่  ตอนนั้นโทบิก็เจอกับรุ่น4  ขนาดตัวคนละรุ่นกันเลย ยังมาว่าเป็นโอบิโตะ   พอเหอะ   เลิกมาตั้งมั่วสักที   มาตั้งอีกเขาคงจะด่า....ยับเลยนะทีนี้

wasan sanmanit:

โทบิเป็นเพื่อนของคาคาชิครับ  ใม่รู้ว่าชื่ออะใรเหมือนกัน ส่วนเนตรวงแหวน ที่คาคาชิใช้ก็เป้นของเจ้าโทบินี่ละเขาเป็นเพื่อนกันมาก่อน

banksoi5:

จะให้ผมบอกกี่ครั้งว่า โทบิ คือโทริบิเซ็น เซ็นจุ ลูกของอุจิวะ ... กับ อิราชิมิ เซ้นจุ อ่ะ *haha*

nakin:

--- อ้างจาก: wasan sanmanit ที่ พ. 21 ธ.ค. 2011 เวลา 11:55:23 ---โทบิเป็นเพื่อนของคาคาชิครับ  ใม่รู้ว่าชื่ออะใรเหมือนกัน ส่วนเนตรวงแหวน ที่คาคาชิใช้ก็เป้นของเจ้าโทบินี่ละเขาเป็นเพื่อนกันมาก่อน

--- End quote ---
อืมๆ คุณกำลังจะบอกว่า โอบิโตะมิใช่โทบิ  แต่โทบิเคยเปนเพื่อนคาคาชิ เนตรวงแหวนที่คาคาชิใช้อยู่ ก็คือเนตรขอโทบิที่ ริน ผ่าเปลี่ยนตาให้ ใช่ป่าว *disappoint* *disappoint* *disappoint* *shock* *shock* *shock* *dead* *dead* *dead*

หน้า: << < (2/8) > >>

Go to full version