Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (48/74) > >>

Susanoo:

อิทาจิเทพ เกะยังห่างชั้นกับพี่ของเขาจริงๆ

สรุปได้รึยังว่าไครเก่งสุด

Augustz:

--- อ้างจาก: Susanoo ที่ พ. 28 มี.ค. 2012 เวลา 21:13:23 ---อิทาจิเทพ เกะยังห่างชั้นกับพี่ของเขาจริงๆ

สรุปได้รึยังว่าไครเก่งสุด

--- End quote ---
ประเด็นหลัก คือ นางาโตะ ก่ะ อิจจี้ ไม่ใช่หรอคับ เอาเกะมาเกี่ยวทำไม *disappoint*

Leang_34:

ผมว่าระหว่าง อิทาจิ-นางาโตะ ก็เก่งทั้ง2คนครับ แต่ผมเชียอิทาจินะครับ *great* *great*
คือว่ามี2กรณีนะครับ
1.ถ้านางาโตะจับร่างอิทาจิในตอนที่ไม่มีซึซาโนได้นางาโตะก็ชนะ
2.ถ้าอิทาจิเสียบนางาโตะได้นางาโตะก็จะโดนดูดไปอะนะครับ
สรุปคือแล้วแต่สถานการ *dontknow* *dontknow*

MicMaple:

ทำไมไม่เห็นมีใครพูดถึงโทบิเลยอ่ะครับ มันก็อยู่แสงอุษาหนิ

Leang_34:

โทบิหรืออืมก็เก่งนะแต่ไม่ค่อยชอบมันตอนนี่
ชอบมันตอนทำเป็นเหมือนคนปัญญาอ่อนมากกว่า *haha* *haha*

หน้า: << < (48/74) > >>

Go to full version