Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แผลเป็นที่อกลูฟี่ ไปโดนอะไรมาคับ

หน้า: << < (35/51) > >>

ลูฟฟี่จัง:

เเผลเป็นที่หน้าอกลูฟี่เกิดจาก อาคาอินุต่อยเเต่จินเบเอาตัวบังไว้ เเต่ทะลุตัวจินเบโดนหน้าอกลูฟี่

bunyarit1986:

เจ้ามัดลาวาต่อยทะลุ S หรือเปล่า   จินเบแค่บังไว้แล้วบอกว่าทำให้ลูฟี่บาดเจ็บเพิ่ม  เรามองว่าไม่ทลุจินเบ *haha*

bignaja123:

--- อ้างจาก: bunyarit1986 ที่ พ. 18 ม.ค. 2012 เวลา 10:02:04 ---เจ้ามัดลาวาต่อยทะลุ S หรือเปล่า   จินเบแค่บังไว้แล้วบอกว่าทำให้ลูฟี่บาดเจ็บเพิ่ม  เรามองว่าไม่ทลุจินเบ *haha*

--- End quote ---

ลองกลับไปอ่านดูใหม่นะะ  *hoho* *hoho*

ohmfinal:

ผมคิดว่าตอนนี้ที่ Zoro สู้ กับ Luffy นะคร้าบ เพราะ มันทำให้เปงรอยแผลเป็นขนาดใหญ่ขึ้น อะ คร้าบ มีภาพให้ดูด้วย

EmoHang:

ตอนที่โซโลฟันอะครับหลังจากนั้นไม่นานแผลของลูฟี่ก็หายเป็นเหมือนเดิมครับลองไปดูดีๆนะครับอันนี้มั่นใจ 100 % เลย(ไม่ใช่ว่าหายทันทีนะครับแต่ว่าฉากต่อๆไปก็ไม่มีแล้วครับ)

ผมว่าไอแผลที่ได้น่าจะคือที่อาคาอินุชกนะครับเพราะผมดูหรืออ่านมันก็น่าจะตีความออกมาได้แบบนั้นนะครับ

หน้า: << < (35/51) > >>

Go to full version