Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มารุ้จักกับ พิมพ์ดาวกัน

หน้า: << < (36/36)

ArtNut:

--- อ้างจาก: alcoholismz ที่ อา. 26 ก.พ. 2012 เวลา 01:39:01 ---แอดเมลยังไม่กล้าอย่ามาทำเท่ห์หน่อยเลย

แสสส

--- End quote ---
เขาให้คุณแสดงตัวตนในบอร์ดนี้ ถ้าไม่มีความสามารถก็อย่าพูดลย แอดเมล์ไปแล้วได้อะไร ประเด็นไม่ได้ยุตรงนั้น คนอื่นเขายังเอารูปขึ้นได้เลย ที่เรื่องเปลี่ยนประเด็นล่ะเก่งนัก

skeptical:

ผมขอล๊อคกระทู้นะครับ ผมรู้แล้วว่ายังไงก็คงไม่ได้รับคำตอบจากกระทู้นี้
เพื่อไม่ให้ เกิดปัญญหาต่อไปผมจึงขอล๊อคกระทู้ ส่วนใครที่ยังเคลียดแค้นในตัวผม
ยังอยากด่าผมอยู๋ จะสร้างกระทู้มาด่าผมอีกกระทู้ ก็ได้ครับ

หรือใครมีเหตุผล จะให้ผมปลดล๊อคกระทู้ก็ pm มาได้เลยนะครับ

หน้า: << < (36/36)

Go to full version