Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกี่ยวกับ"คาบูโตะ"

หน้า: (1/18) > >>

LM:

มันจะมีอะไรมาให้ดูอีกมั้ย ผมว่ามันจะง่ายไปหน่อยมั้ย

แค่เอาเซลล์ ของขีดจำกัดสายเลือด มาใส่ใว้ในตัวเองก็สามารถใช้วิชาของขีดจำกัดสายเลือดนั้นได้

แบบนี้มันจะไม่มี เซลล์รุ่น1 เซลล์มาดาระ ด้วยเหรอครับ

เพราะ DNA มาดาระ ก็หามาใช้สัมเวสีคืนชีพได้ เซล์รุ่น 1 คงมีไปแล้วมั้งอยู่กับโอโร ทดลองเรื่องรุ่น1มานานขนาดนั้น

มันตั้งใจจะ รวมขีดจำกัดสายเลือด ของทุกตะกูลใว้ในตัวมันคนเดียวเลยรึไงกันนะ

ขอความคิดเห็นเรื่องนี้กันหน่อยครับ *dead*

Merry:

ถ้ามัน เอาเซลล์ทุกตระกูล ไว้กับตัวมันเอง

ใครจะเอามัน ลง นอกจาก มันจะแพ้ ภัยตัวเอง - - *

เจอ เซลล์รุ่น 1 ก็กรี๊สแล้ว เจอ เซลล์ อุจิวะ อีกคงหมดทางละ -*-

!!!! อยากเห็นร่างแยกของฉัน ใช้ ซูซาโนะมั้ย !!!! 

koratdevil3:

เรื่องราวมันชั่งเข้มข้น  จน มั่วขึ้นไปเรื่อยๆแล้ว  นินจา กับ วิทยาศาสตร์  *damage*  เด่ะ ไม่นานก็คงมีไสยยาศาสตร์  เดี๋ยวนารุโตะ  ก็ไปสัก 9 ยอด 8ทิศ แล้วก็สาริกา  คราวนี้ก็เสร็จโตะล่ะ  มีทั้งคงกระพัน  แล้วก็  เมตตามหาเสน่ห์   *haha* *haha*

iTheStore:

คาบูโตะ มันไปฝึกโหมดเซียนตอนไหนเนี่ย
เซียนกบ vs เซียนงู ใครจะเทพกว่ากัน

koratdevil3:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 10:10:27 ---คาบูโตะ มันไปฝึกโหมดเซียนตอนไหนเนี่ย
เซียนกบ vs เซียนงู ใครจะเทพกว่ากัน

--- End quote ---

สักพักมาดาระ  ก็จะเจอเซียนทาส  อิอิ *attack* *attack* *attack* *attack*

หน้า: (1/18) > >>

Go to full version