Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตอนที่ลูฟี่ ปะทะ บาโธโลมิว คุมะ

หน้า: (1/2) > >>

[email protected]:

ชนะรึเปล่า

marangone:

--- อ้างจาก: [email protected] ที่ ศ. 14 ต.ค. 2011 เวลา 12:17:13 ---ชนะรึเปล่า

--- End quote ---

แพ้ครับ

Blu:

จะพูดว่าแพ้ก็ไม่ถูกนะผมว่า ทำได้แต่เพียงเดาว่าจะชนะหรือแพ้เท่านั้น

จาก ก่อน 2 ปีแล้ว ลูฟีไม่ได้แม้แต่ทำให้ขนของ คุมะร่วงเลยครับ ตอนนี้อาจจะ สูสี

marangone:

--- อ้างจาก: Blu ที่ ศ. 14 ต.ค. 2011 เวลา 19:13:38 ---จะพูดว่าแพ้ก็ไม่ถูกนะผมว่า ทำได้แต่เพียงเดาว่าจะชนะหรือแพ้เท่านั้น

จาก ก่อน 2 ปีแล้ว ลูฟีไม่ได้แม้แต่ทำให้ขนของ คุมะร่วงเลยครับ ตอนนี้อาจจะ สูสี

ก็เค้าถามตอนที่สู้กันอ่ะครับ ไม่ใช่ตอนนี้ ก็ตอบตอนที่สู้กัน ว่าแพ้ครับ

panndora:

--- อ้างจาก: [email protected] ที่ ศ. 14 ต.ค. 2011 เวลา 12:17:13 ---ชนะรึเปล่า

*glad* ถือว่าแพ้คะเพราะปกป้องพวกพ้องไว้ไม่ได้!! *glad*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version