Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เมื่อเนตรของชิซุยอยู่ที่เจ้าโตะ

หน้า: (1/2) > >>

windyzero:

ถ้าหากเจ้าโตะได้ใช้เนตรของชิซุย เหมือนคาคาชิ

พลังเจ้าโตะมันจะออกมาในแบบไหน น่าคิดจริงๆ  *attack*

Akatsuki:

ถ้าใช้เนตรได้ด้วย มันจะพลังเวอร์ไปอ่า พลังกายยังแข็งแกร่งขนาดนี้ มีวิชาเนตรเข้าไป คงไม่มีใครสู้ เดี๋ยวเก่งเกินไปเดี๋ยวไม่มีใครสู้ได้ มันจาไม่นุก

cero:

นั้นดิ ไอเกะ คง สุ้ไม่ไหวหลอกมั้ง *dontknow* *dontknow*

[G]ooD[E]ndinG:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อ. 09 ส.ค. 2011 เวลา 12:11:12 ---ถ้าหากเจ้าโตะได้ใช้เนตรของชิซุย เหมือนคาคาชิ

พลังเจ้าโตะมันจะออกมาในแบบไหน น่าคิดจริงๆ  *attack*

--- End quote ---

??? ผมแปลกใจ คาคาชิ มันใช้เนตรของ โอบิโต๊ะนี่คับ?? ไม่ใช่ของชิซุยซะหน่อย *dontknow*

klaobrmeiei:

--- อ้างจาก: [G]ooD[E]ndinG ที่ จ. 09 ม.ค. 2012 เวลา 20:42:41 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ อ. 09 ส.ค. 2011 เวลา 12:11:12 ---ถ้าหากเจ้าโตะได้ใช้เนตรของชิซุย เหมือนคาคาชิ

??? ผมแปลกใจ คาคาชิ มันใช้เนตรของ โอบิโต๊ะนี่คับ?? ไม่ใช่ของชิซุยซะหน่อย *dontknow*

เค้าคงหมายถึงว่าได้เนตรวงแหวนมาใช้เหมือนกันคาคาชิล่ะมั้งครับ ไม่ได้จะบอกว่าเปนเนตรของชิซุยที่อยุ่กับคาคาชิ

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version