Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (21/74) > >>

mikey0431:

ผมว่า อิทาจิเก่งที่สุดน่ะคับ ถ้าตอน เพน มาบุก โคโนฮะ ถ้า อิทาจิ อยู่ คงจะขัดขวางเพน ไหน อิทาจิจามี วาชา กระจกเงาหมื่นบุพผา และไหนจะมี เทวีสุริยาอีก ไฟที่ไม่มีวันดับ

Sharon:

เอ่อ...คือ..
เพน ถ้าจะเอาจริงๆ
ใช้ ชิระเท็นเซย์ ทำให้ เทวีสุริยา ดับได้ เหมือนกัน นะ

copycatz:

ปู่มาดาระสิครับ โกงสุดๆ ละ ใช้สูตรอมตะ ฆ่าไม่ตาย

aristoro:

--- อ้างจาก: 555+ ที่ ส. 23 ก.ค. 2011 เวลา 01:16:00 ---น่าจะเป็น มาดาระนะ มันปลอมตัวเป็นโทบิอ่า ทำเหมือนกากตอนแรก ดูเหมือนจะเป็นหัวหน้าด้วย เพราะมีตอน สั่งเพน และ ขู่เพน อยู่ด้วย

--- End quote ---
แต่ผมก็คิดว่าเพนเก่งสุดนะ ยังไงเนตรสังสาระก็เป็นต้นตระกูลของ อุจิวะ และ เซนจู ที่สำคัญตอนที่โดนมาดาระขู่ น่าของเพนก็ไม่ได้แสดงอาการกลัวแม้แต่น้อย ลองไปดูกันได้นะ

ploiiz19pz:

คิดว่ามาดาระนะเออ ก็พี่ท่านเป็นหังโจกเลยนี่นา *hoho*

หน้า: << < (21/74) > >>

Go to full version