Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

Boa Hancock -VS- Nami & Robin!!

หน้า: << < (5/5)

OffeSpiN:

--- อ้างจาก: pujee ที่ พฤ. 01 มี.ค. 2012 เวลา 23:17:05 ---ถ้าสู้กันแบบวัดฝีมืออย่างอื่นไม่เกี่ยว ผมว่าฮาคิราชันย์ทีเดียวสลบเหมือดทั้งนามิทั้งโรบิน ฮ่าๆ เว่อร์ไปป่ะ

--- End quote ---

ถ้ามีบทได้สู้กันจริงๆ อ.โอดะคงไม่ใจร้าย รวบรัดตัดตอนขนาดนั้นหร่อกม๊างงง

มันต้องได้มีออกแอ๊คชั่นยืดเส้นยืดสายกันบ้างเซ่ แบบว่า โอ๊ะ อุ๊ย อ๊ะ ว๊าย!!

*้ั์drinktea*

Gun_NaJa_:

ไม่อยากให้สู้กันคับ เพราะใครเจ็บ ผมจะเจ็บไปด้วยอ่ะ 555+   *้ั์post2*

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: Gun_NaJa_ ที่ ศ. 02 มี.ค. 2012 เวลา 00:16:35 ---ไม่อยากให้สู้กันคับ เพราะใครเจ็บ ผมจะเจ็บไปด้วยอ่ะ 555+   *้ั์post2*

หล่อ  อีกและนะครับ...   *shock*

nontananbaba:

--- อ้างจาก: pujee ที่ พฤ. 01 มี.ค. 2012 เวลา 23:17:05 ---ถ้าสู้กันแบบวัดฝีมืออย่างอื่นไม่เกี่ยว ผมว่าฮาคิราชันย์ทีเดียวสลบเหมือดทั้งนามิทั้งโรบิน ฮ่าๆ เว่อร์ไปป่ะ

บางทีถ้านามิกับโรบิ้นโจมตีก่อน โบอาอาจจะโดนทีเดียวจบได้เหมือนกันนะครับ *attack* *damage*
...ความเห็นส่วนตัวนะ

หน้า: << < (5/5)

Go to full version