Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

นารโตะ คือ 10หางนะ

หน้า: << < (2/3) > >>

semon7:

หางจิ๋ว

Champion420:

มันคือ เห็ดมัตซึตาเกะ ไม่ใช้หรอนั้น

nakin:

--- อ้างจาก: kawee1994 ที่ ศ. 30 ธ.ค. 2011 เวลา 21:13:46 ---ตามจริง นารูโตะ มี 10 หางนะไม่ใช่ 9 หาง หางที่10 มีคนเดียวที่เคยเห็นคือ ฮินาตะ

หางที่ 10 ของนารูโตะ อยู่ข้างหน้านะ ย้ำ อยู่ข้างหน้า

*haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---
บร้าหรา นั่นน่ะ คือผลโอ๊กก แบบเดียวกะ ไมโตะ ไก *hoho* *hoho* *hoho*

gunarus:

มั่วไปอีกล่ะ

HunterX_nai:

เราว่าจริงนะที่บอกว่า นารูโตะ คือ 10 หาง เราว่าสัตว์หางทุกตัวจะมารวมที่นารูโตะจริงๆครับ

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version