Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

การพัฒนาการของ ลูฟี..!!

หน้า: << < (10/12) > >>

Augustz:

สรุปได้ว่า  คาแรคเตอร์ของอาคาอินุ มันไม่ดีสินะคับ *glad*

DEMON-HAFT:

ผมไม่ชอบอาคาอินุตรงที่หน้ามันเหมือนอาจารย์ในโรงเรียน  *hoho*

mint1458:

--- อ้างจาก: DEMON-HAFT ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 21:19:59 ---ผมไม่ชอบอาคาอินุตรงที่หน้ามันเหมือนอาจารย์ในโรงเรียน  *hoho*

--- End quote ---
เราก็ไม่ชอบตรงที่ว่านิสัยเหมือนอาจารย์ในโรงเรียน *haha*(คุยคนเดียวตีทั้งห้อง)

artkub:

รุสึงจะถึงปากอ่าวเเล้วซินะ

mint1458:

--- อ้างจาก: artkub ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 22:52:36 ---รุสึงจะถึงปากอ่าวเเล้วซินะ

--- End quote ---
ใครจะพาออกทะเลกันน้อ? *hoho*

หน้า: << < (10/12) > >>

Go to full version