Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิมีจักระเฉพาะเหมือนตระกูลอุซึมากิ ยังไงไปดูกัน

หน้า: << < (2/2)

cero:

คงไม่ไช้หรอ มั้ง ตะกุล อุซามากิ ล้มสลาย ไปแล้ว(ถ้าจำไม่ผิด) ที่เหลือก็แฝงตัวตามหมู่บ้านต่างๆแล้วไชชื่ออื่นแทน อุซึมากิ นิคค่าบ

sittawee:

พระองค์สิ่งที่จริงล้างแค้นที่แท้จริง ความเกลียดชัง ... นั่นคือวิธีที่ Sasuke ก็ shinobi ตำนานมีว่าที่อุจิวะมาดาระถูก bested โดย Hashirama Senju ... แต่เป็นตำนานที่แท้จริง?

Hashirama Senju  Hashirama Senju  Hashirama Senju  Hashirama Senju

sittawee:

ฉันรู้ว่า Tsunade เป็นลูกสาวแกรนด์ของเขา แต่เขาจะต้องมีความระมัดระวังเช่นเดียวกับ Tobi แต่ใช่สิ่งที่ พูด ABIT OT วิธีได้มันจะให้ Tobi + Danzo = Madara + Senju ที่จะมีหนึ่งคุณปู่มากขึ้นในการต่อสู้คุณปู่? และอาจ Thats ทำไม ITACHI มากลับไปที่ Konoha หลังจากการตายของบุคคลที่สามเพราะเขารู้ WHO DANZO ได้และอาจ thats สิ่งที่ ITACHI ขู่เขาเกี่ยวกับ ขู่ ITACHI DANZO ถ้าเขาไม่ได้ดูแล ของซาสึเกะ, ITACHI จะบอกทุกคนสิ่งที่ DANZO และผู้สูงอายุได้และ WHO DANZO จริงๆคือ เมื่อผู้คนต่างพูด ITACHI

สรุป ผมคิดว่า Tobi + Danzo = Madara + Senju   

senju และนารูโตะมา จาก หมู่บ้านเด๋วกันไหม

banksoi5:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อา. 05 ก.พ. 2012 เวลา 07:20:33 ---
--- อ้างจาก: banksoi5 ที่ ส. 17 ธ.ค. 2011 เวลา 15:57:55 ---โทบิ เป็นลูกของ อุจิวะ ... กับ ฮิราชิมิ เซ็นจุ
มีชื่อเต็มๆว่า โทริบิเซ็น เซ็นจุ อ่ะครับ
555555555555555555555555555+

--- End quote ---
เหอะๆ ยังไม่เลิกเล่นอีกเหรอ มุก โทบิ เป็นลูกของ อุจิวะ ... เนี่ย มันไม่ฮาแล้วนะคุณ
ผมว่าเลิกเล่นได้แล้วมั้ง ผมเห็นมาหลายๆกระทู้แระ
เล่นแค่ครั้ง สองครั้งมันก็ฮาอยู่หรอก แต่ดันเล่นไม่เลิกนี่ดิ๋ บอกตรงๆ รําคาญ หว่า  *dontknow*

--- End quote ---
นั่นแหละครับ จุดประสงค์555555555+ *haha*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version