Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วิเคราะห์เชิงลึก ที่มาของสงครามนี้ และความจริงของโทบิ

หน้า: << < (31/84) > >>

klaobrmeiei:

--- อ้างจาก: kampagank ที่ ศ. 20 ม.ค. 2012 เวลา 17:06:16 ---สำหรับผมนะ 9 หางไม่อยากโดน มาดาระ ควบคุมต่างหาก มันถึงยอมให้โตะยืมพลังอย่างเต็มที่

เเต่ถ้าหลังจาก จัดการกับโทบิได้เเล้ว ผมว่า 9 หางต้องมีเเผนที่คิดจะออกไปจากตัวโตะเเน่ๆๆ

ตอนนี้มันอาจจะเเกล้งให้โตะตายใจ กับไม่ต้องการเป้นทาสของมาดาระ

--- End quote ---

ผมว่า 9 หางมันฟอร์มเยอะมากกว่ามั้ง  *hoho* *hoho*

paemzaa:

--- อ้างจาก: klaobrmeiei ที่ ศ. 20 ม.ค. 2012 เวลา 20:39:19 ---
--- อ้างจาก: kampagank ที่ ศ. 20 ม.ค. 2012 เวลา 17:06:16 ---สำหรับผมนะ 9 หางไม่อยากโดน มาดาระ ควบคุมต่างหาก มันถึงยอมให้โตะยืมพลังอย่างเต็มที่

เเต่ถ้าหลังจาก จัดการกับโทบิได้เเล้ว ผมว่า 9 หางต้องมีเเผนที่คิดจะออกไปจากตัวโตะเเน่ๆๆ

ตอนนี้มันอาจจะเเกล้งให้โตะตายใจ กับไม่ต้องการเป้นทาสของมาดาระ

ผมว่า 9 หางมันฟอร์มเยอะมากกว่ามั้ง  *hoho* *hoho*

ไช่ครับ ผมว่าที่จริงอะมัน เต็มใจช่วยโตะแล้วละ ดูตอนที่มันยิ้มดิ ปกติมันไม่เคยยิ้มนะ เก้าหางอะ

=

magicmo:

*haha*  คงไม่จบง่ายๆๆแน่สงครามครั้งนี่ต้องมีคนเสียสละ

devicry:

ผมว่านะท้ายที่สุด  ถ้า9หาง  ไม่อยุ่ในตัวนารูโตะต่อ  ก้ออาจจะหลุดออกมากเปนอิสระแล้วยอมทำสัญญาเลือดเปนสัตว์อัญเชิญให้

kampagank:

--- อ้างจาก: paemzaa ที่ ศ. 20 ม.ค. 2012 เวลา 22:16:26 ---
--- อ้างจาก: klaobrmeiei ที่ ศ. 20 ม.ค. 2012 เวลา 20:39:19 ---

ไช่ครับ ผมว่าที่จริงอะมัน เต็มใจช่วยโตะแล้วละ ดูตอนที่มันยิ้มดิ ปกติมันไม่เคยยิ้มนะ เก้าหางอะ

=

ที่มันยิ้มนะครับ อาจจะเป็นกลล่วงของมันก็ได้ 9 หางเจ้าเล่ จะตายย

หน้า: << < (31/84) > >>

Go to full version