Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คุณคิดว่าตอนจบนารุโตะ จะลงเอยอย่างไร

หน้า: (1/4) > >>

doneap:

เนื้อเรื่องใกล้จะจบลงแล้ว เลยตั้งหัวข้อที่อาจมีคนตั้งมาแล้ว อันนี้ขออภัย
สำหรับผมคิดว่า หลังจบสงครามครั้งนี้ นารุโตะอาจตาย โลกของนินจาจะสงบสุข คนรุ่นหลังจะนับถือเขา เป็นนินจาที่ยิ่งใหญ่  *great*
อาจมีการหักมุม ว่าโทบิ(แก้ไข) ต้องการให้มันจบแบบนี้ ตัวเองจึงทำตัวเป็นคนเลวตั้งแต่แรก เพื่อให้ทุกคนร่วมมือกัน  *number1*

ทั้งนี้ความคิดเห็นส่วนตัวล้วนๆครับ ใครมีความเห็นอย่างอื่นช่วยแสดงความเห็นด้วยครับ ผมอยากรู้เหมือนกัน *glad*

nonkub:

ทำไมโทบิมันคิดแบบอิทาจิเลยอะ *shock* *shock*

ส่วนตัว  ผมไม่อยากให้จบอะคับ

ลี ซอง แม:

--- อ้างจาก: doneap ที่ อ. 06 มี.ค. 2012 เวลา 19:11:41 ---เนื้อเรื่องใกล้จะจบลงแล้ว เลยตั้งหัวข้อที่อาจมีคนตั้งมาแล้ว อันนี้ขออภัย
สำหรับผมคิดว่า หลังจบสงครามครั้งนี้ นารุโตะอาจตาย โลกของนินจาจะสงบสุข คนรุ่นหลังจะนับถือเขา เป็นนินจาที่ยิ่งใหญ่  *great*
อาจมีการหักมุม ว่ามาดาระ ต้องการให้มันจบแบบนี้ ตัวเองจึงทำตัวเป็นคนเลวตั้งแต่แรก เพื่อให้ทุกคนร่วมมือกัน  *number1*

ทั้งนี้ความคิดเห็นส่วนตัวล้วนๆครับ ใครมีความเห็นอย่างอื่นช่วยแสดงความเห็นด้วยครับ ผมอยากรู้เหมือนกัน *glad*

--- End quote ---
คิดเหมือนผมเลยทั้งเรื่องนารูโตะตาย และโทบิที่ทำตัวให้เลวและโคตรเก่งเพื่อการร่วมเป็นหนึ่งของโลกนินจา
ส่วนการสู้ครั้งสุดท้าย ก็คือเกะกับโตะ แล้วโตะยอมแพ้และตายเพื่อให้เกะคิดได้......ดราม่าสุดๆ *glad*

THECLIQUE:

*attack*นารูโตะ ไม่ตาย แต่จะจากหมู่บ้านไป แบบ จิไรยะ และซาซึเกะ แต่งงานกับซากุระ  คาคาชิกับไก คาคาชิตาย ไปอยู่กับพ่อ แต่ไกไม่ตาย   *damage*แต่ปางตาย

doneap:

--- อ้างจาก: ลี ซอง แม ที่ อ. 06 มี.ค. 2012 เวลา 21:08:20 ---
--- อ้างจาก: doneap ที่ อ. 06 มี.ค. 2012 เวลา 19:11:41 ---เนื้อเรื่องใกล้จะจบลงแล้ว เลยตั้งหัวข้อที่อาจมีคนตั้งมาแล้ว อันนี้ขออภัย
อาจมีการหักมุม ว่ามาดาระ ต้องการให้มันจบแบบนี้ ตัวเองจึงทำตัวเป็นคนเลวตั้งแต่แรก เพื่อให้ทุกคนร่วมมือกัน  *number1*

คิดเหมือนผมเลยทั้งเรื่องนารูโตะตาย และโทบิที่ทำตัวให้เลวและโคตรเก่งเพื่อการร่วมเป็นหนึ่งของโลกนินจา
ส่วนการสู้ครั้งสุดท้าย ก็คือเกะกับโตะ แล้วโตะยอมแพ้และตายเพื่อให้เกะคิดได้......ดราม่าสุดๆ *glad*

(แก้ไขจะเขียนโทบิ ไปเขียนมาดาระ)
คิดเหมือนกันเลยครับ เรื่องตอนจบต้องซาซึเกะกับโตะ ต้องจบแบบนี้สิ  *great*
*หลังนารูโตะตาย เกะเพิ่งรู้ว่ารักโตะ เลยตายตาม *haha* *haha* *haha* (ขำครับๆๆ)

--- อ้างจาก: THECLIQUE ที่ อ. 06 มี.ค. 2012 เวลา 22:13:41 --- *attack*นารูโตะ ไม่ตาย แต่จะจากหมู่บ้านไป แบบ จิไรยะ และซาซึเกะ แต่งงานกับซากุระ  คาคาชิกับไก คาคาชิตาย ไปอยู่กับพ่อ แต่ไกไม่ตาย   *damage*แต่ปางตาย

อันนี้หน้าสนแต่มันดูยังไม่เป็นตำนานอะครับ (แต่หน้าสนใจมากๆครับ)  *number1*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version