Manga Zone > Hunter X Hunter TH ฮันเตอร์ x ฮันเตอร์ แปลไทย

อารุกะ น้องของคิรัวร์ เป็นผู้ชาย หรือ ผู้หญิง

หน้า: << < (2/3) > >>

worryliti:

อิรุกะเป็น น้องชาย แต่คิรัวเรียกดัน น้องสาว
เลยโดนหาว่าเป็น ซิสค่อน ไปแล้ว ฮ่าๆๆ *attack*

--- อ้างจาก: cupid ที่ ศ. 16 ธ.ค. 2011 เวลา 00:05:00 ---เหมือนเห็นคนบอกว่าตระกูลนี้มีแต่ลูกชายอะ

แต่ไม่ชัวร์ว่าข้อมูลมาจากตอนไหน

--- End quote ---
เรื่องลูกชายตระกูลโซลดิ๊ก รู้สึกว่าแปลจากไกด์บุ๊คของ HxH นะ
อ่านได้จากบล็อคของ Aya+EVE คับ

ecalos:

อารุกะ เป็นผู้ชาย ครับ
จากคำพูดของอิรูมิ ตอน 320

HunterX_nai:

--- อ้างจาก: ecalos ที่ ศ. 16 ธ.ค. 2011 เวลา 16:21:51 ---อารุกะ เป็นผู้ชาย ครับ
จากคำพูดของอิรูมิ ตอน 320

--- End quote ---

ใช่ครับ ตามนั้น

HelloWeeN:

ชายครับในวิกิพีเดียก็บอกยุว่าชายแต่ชอบแต่งตัวเหมือนผู้หญิง

Atarashii Chan:

ทั้งคัลโต้และอารุกะเป็นผู้ชาย

คัลโต้...แม่คงชอบให้แต่งหญิง (มั่ง)  *haha*

ส่วน อารุกะ ในความรู้สึกของ คิรัวร์ มองว่าเป็นน้องสาว และ คิรัวร์ ก็ รัก อารุกะ มาก ๆ *great*

สำหรับตัวเราเอง ทั้ง คัลโต้ (สวย) และ อารุกะ (น่ารัก) เราก็มองเป็นผู้หญิง  *disappoint*

ใครคิดไม่เหมือนเราอย่ามาดราม่าใส่นะโว้ย! บอกไว้ก่อน  *hoho*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version