Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จุดที่แปลกๆของอิซานามิ

หน้า: << < (3/4) > >>

rongsawat:

คาบูโตะ มันน่าจะลองใช้ท่าอื่นบาง

LM:

ไครเคยดูคนเก่งฟ้าประทานมั่ง

ผมว่า มันเหมือนกับ ไอ้คนที่เป็นอมตะ(โทคุโรคนพี่)ไม่มีวันตายโดนดอกไม้ ของ มินามิโนะ ชูอิจิ (蔵馬) หรือ ปีศาจจิ้งจอกโยโก คุรามะ

ร่างจิงยืนเฉยๆ แต่ในสมอง เจอแต่ภาพเก่าๆ วนเวียนไปตลอดเหมือนไม่มีที่สิ้นสุด

ดังจะเห็นในภาพสุดท้าย อิทาจิยืนจับหัวคาบูโตะ คือคาบูโตะยืนนิ่ง แต่ในสมองคาบูโตะ เหมือนกำลังต่อสู้กับอิทาจิในภาพเดิมๆฉากเดิมๆซ้ำๆ วนไปวนมา

แต่ผมว่า มันต้องมีซักทางที่มันหลุดจากคาถานี้ได้ มันคงไม่แพ้ง่ายๆแค่นี้แน่นอน

juppy:

ไอเรื่องหลุด

คงทำไม่ได้นะ เพราะว่าคาถานี้ยิ่งไหญ่มากจิง ๆ แต่มันจะหยุดคาบูโตะได๊หรือเปล่าแค่นั้นหละครับ

UnDeaThz:

" ฉันคือคนที่ควบคุมชะตาของแก แต่คนที่จะตัดสินชะตาของแกได้มีแต่ตัวเองเท่านั้น จำสิ่งที่ฉันพูดไว้แล้วเอาไปคิด "

ผมว่าเหมือนต้องการจะบอกอะไรสักอย่างนะ ส่วนตัวผมคิดว่าน่าจะมีส่วนกับการหลุดคาถา

juppy:

ควบคุมไห๊เลือก แต่คนที่จะเลือกคือคาบูโตะเอง หรือเปล่า ...

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version