Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อุซปมีฮาคิสังเกตุรึป่าวครับดูให้ที

หน้า: << < (3/3)

nu-dawan:

คิดว่าไม่ใช่ฮาคินะ เหมือนที่หลายท่านบอกไปว่าแค่สงสัยเพราะผิดสังเกต

และส่วนตัวก็คิดว่ายังไม่มีฮาคินะคะ และไม่อยากให้มีด้วย เพราะคนที่ซุ่มยิงยังไงการสังเกตก็ต้องเป็นคุณสมบัติที่เด่นอยู่แล้ว เหมือนมีฮาคินี้ก็ไม่ได้มีประโยชน์มากมาย(คหสต.)
ดูเหมือนตอนนี้หลายคนจะยึดติดกับฮาคิมาก จนคิดว่าแค่สองปีลูกเรือต้องมีฮาคิ  เราว่ามันก็แค่เทคนิดที่ใช้ในการต่อสู้อีกแบบ(ที่เกร่งจริง) แต่ไม่ใช่ทั้งหมด ใช่ว่าคนที่มีฮาคิแล้วจะเทพเสมอไป คนที่ไม่มีฮาคิแล้วจะเอาตัวรอดไม่ได้ในโลกใหม่  แง้.... เราเริ่มนอกประเด็นล่ะ เอาเป็นว่า เราคิดว่ายังไม่ใช่ฮาคิ ไม่อยากให้อุซปมีฮาคิก็แล้วกันนะ

หน้า: << < (3/3)

Go to full version