Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ราชาของอาณาจักรหน้าคุ้นๆมั้ยครับ ?

หน้า: (1/4) > >>

Xcalibur:

ราชาที่เพิ่งโผล่มาผมว่าเค้าหน้าเหมือน ลุงซันเงสึ เลยเนอะ ว่ามั้ย ?

หรือผมคิดไปเองรึเปล่าไม่รู้อ่ะ
ลุงแกหายไปตั้งแต่อิจิปลดปล่อยบังไคได้แล้วอะ

แล้วถ้าอิจิมีบังไคเป็น เท็นสะ ซันเงสึ เหมือนลุงอิชชิน
แล้วขั้นต้นของลุงอิชชินจะเป็น ซันเงสึ เหมือนกันรึเปล่าน้อ ?

ชอบเรื่องนี้มากๆเลยฮะ
 *great*

Bello_ojaku:

ก็ต้องรอดูต่อไป เพราะคอนเส็ปหน้าเหมือนของอาจารย์ ถ้าภาคนี้มีที่มาที่ไปน่ะนะ - -''

alternative1:

ดาบของ อิชชิน ชื่อ เอ็นเก็ตสึ คับ

Augustz:

เหมือนน่ะเหมือนมาก  แต่ผมจำได้ว่า ลุงซันเงสึ มันมีแขนข้างเดียวไม่ใช่หรอ

ส่วนคนนี้ มีตั้ง2ข้าง  ผมว่าไม่น่าจะใช่

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---เหมือนน่ะเหมือนมาก  แต่ผมจำได้ว่า ลุงซันเงสึ มันมีแขนข้างเดียวไม่ใช่หรอ

ส่วนคนนี้ มีตั้ง2ข้าง  ผมว่าไม่น่าจะใช่

--- End quote ---

เหมือนน่ะเหมือน คิดว่ามีแน่ๆ ไอฉากดราม่าหน้าเหมือนเนี๊ย ! (อย่างอิจิของเรากับไคเอ็น จารย์ก็ว่ามีปูมหลังนะ
เห็นว่าจะเฉลยภาคเนี๊ย!) แต่มันมี 2 ข้างเหมือนซันเงสึเหมือนกันไม่ใช่หรอ (ชั้นก็เห้นครบทั้ง 2 ข้างนะ หรือ
เจ๊ดูผิดไปอ้ะ =w=)

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version