Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ไหนคนไหนทายถูกบ้างเอ่ย

หน้า: << < (2/10) > >>

iTheStore:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 11:06:03 ---อ่านๆดูแล้ว  เขาก็ยังไม่ได้  "ด่า"   นี่หน่า    ก็แย้งไปตามประสา 

..ถึงกับต้องขุดมาประจานด้วยเหรอ  แฟนอีโตะหินทับ  นี่ชักจะยังไงๆ  เหอะๆ

--- End quote ---
ผมก็ไม่ได้บอกว่าด่านี่ครับ ผมบอกว่าเค้าดูถูก

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

อ่าวหรอ  เห็นเนื้อหากระทู้พูดถึงคนด่า  ก็นึึกว่าคุณจะมาบอกว่าไอดีนั้นเป็นหนึ่งในคนที่ด่า   โทดๆเข้าใจผิด

แต่ยังไง  มันก็ไม่น่า  เอามาประจานยังงี้หรอกนะ

iTheStore:

มันก็แปลกดีเนอะ ดูเหมือนว่าท่าน อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู จะเป็นเอามากกว่าคนอื่นนะเนี่ย อ่านดูคอมเม้นแล้วทบทวนคืนใหม่ดิ *attack*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

มันก็แปลกดีเนอะ  ใครกันแน่เป็นเอามาก   *dontknow* *dontknow*

Jaychou:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 11:42:27 ---มันก็แปลกดีเนอะ ดูเหมือนว่าท่าน อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู จะเป็นเอามากกว่าคนอื่นนะเนี่ย อ่านดูคอมเม้นแล้วทบทวนคืนใหม่ดิ *attack*

--- End quote ---

อ่าใจเยนๆครับ อย่าทะเลาะกันเลย แต่สงสัยอยู่อย่างนึง ทำไมท่านถึงคิดว่าเป็นโอบิโตะอ่า ผมไม่ได้จะถามกวนนะครับ แค่อยากรู้ปัจจัยที่ทำให้ท่านคิดว่าเป็นโอบิโตะ เผื่อผมจะได้เข้าใจด้วย *rip*

หน้า: << < (2/10) > >>

Go to full version