Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาโหวต กันค่ะ ว่า โทบิ ใช่หรือไม่ โอบิโตะ ประเด็นกำลังเดือด ก็ เลยสุมไฟเพิ่มซะเลยโหวตแล้วขอ เหตุผล

หน้า: << < (10/13) > >>

Megneto:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 08:55:33 ---
--- อ้างจาก: chainoi ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 08:53:28 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 08:50:25 ---
--- อ้างจาก: Lopez ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 01:13:42 ---ถ้าโทบิเป็นโอบิโตะนะ .....อมขี้มาพ่นใส่หน้าผมได้เรย *attack*  *haha*

--- End quote ---
เหอะๆ พูดไม่คิด ถ้าเป็นโอบิโตะจริงๆ ก็ไม่มีใครกล้าอมหรอก

ชายน้อยว่าเค้าคงคิดแล้วละว่าไม่มีใครกล้าอมหรอก *haha* *haha* *haha*

เอารถดูดส้วมไปพ่นแทน ฮร่าๆๆ แต่ผมก็คิดว่าไม่ใช่ โอบิโตะ

โอบิโตะในวัยเด็กมันตุ๊ดเกิน

โอบิโตะในวัยเด็กถูกคาคาชิดูถูกมากเลยไช่ไหมครับ แถมยังไม่มีเนตรวงแหวนอีกเพิ่งมาเบิกได้ก่อนตัวเองตาย แต่โอบิโตะเป็นคนดีสุดๆเลยเป็นคนเสียสละ คาคาชิเห็นแก่ตัวมากช่วงเด็ก

themangmang1:

ถ้าโทบิคือโอบิโตะผมให้ จขกท. อมอึหมา แหละมาอ้วกใส่หน้าผมได้เลย  *dontknow*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: themangmang1 ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 18:34:50 ---ถ้าโทบิคือโอบิตะผมให้ จขกท. อมอึหมา แหละมาอ้วกใส่หน้าผมได้เลย  *dontknow*

งานงอกเลยชั้น ชิหายละ ขอ ให้เป็นคนอื่นล่ะกันค่ะ อย่าเป็น โอบิโตะเลย TT-TT  *disappoint* *disappoint* *disappoint*

pompampeebar:

ไม่ใช่แนนอนเพราะรุ่น4เคยสู้กับโทบิตอนนั้น โอบิโตะยังเด็กอยู่ไม่ใช่เรอะ มันจะโตเร็วไปป่าว *dontknow*

เราว่าต้องเป็นไครซั้กคนที่อยู่ในเรื่องนารูโตะนี่ละ 555+ *attack*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: pompampeebar ที่ พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 08:40:13 ---ไม่ใช่แนนอนเพราะรุ่น4เคยสู้กับโทบิตอนนั้น โอบิโตะยังเด็กอยู่ไม่ใช่เรอะ มันจะโตเร็วไปป่าว *dontknow*

เราว่าต้องเป็นไครซั้กคนที่อยู่ในเรื่องนารูโตะนี่ละ 555+ *attack*

*้ัิbored* *้ัิbored* *้ัิbored*เหตุผล นี้ เค้าพูดถึง เยอะ แล้วค่ะ ว่าตอนนั้นคาคาชิ เองก็แค่เด็กหนุ่่ม ยังไม่ใช่วัยผู้ใหญ่เลย แต่คนก็ว่า ตอนนั้นโอบิโตะมันเทพแล้ว(อ้างจากว่า แล้วพวก ซาซึเกะ กับ นารูโตะล่ะมันอายุเท่าไรมันถึงได้เก่งนัก เค้าว่างั้นกัน) ในความคิดเค้าก็ยังไม่ใช่ โอบิโตะอยู่ดีน่ะแหละ จะเป็น มาดาระ อิสึนะ คางามิ หรือ คนอื่นไปเลย อาจจะร่างรวมของเซตซึก็ได้ใครจะไปรู้ *้ัunexplain* *้ัunexplain* *้ัunexplain* (เริ่มแตะน้ำทะเลแล้วเรา 555)

หน้า: << < (10/13) > >>

Go to full version