Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คาคาชิมีกี่ธาตุกันแน่ครับ

หน้า: << < (12/16) > >>

Augustz:

ซาสึเกะ  ธาตุสายฟ้าฮะ  - -

แต่ที่ใช้คาถาไฟได้ เพราะอุจิวะเปนตระกูลไฟ เลยต้องฝึกวิชานี้ไว้ด้วย  จักระหลักมันคือสายฟ้า ไม่ใช่หรอ ?

sattkon:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 26 พ.ค. 2012 เวลา 10:52:43 ---ซาสึเกะ  ธาตุสายฟ้าฮะ  - -

แต่ที่ใช้คาถาไฟได้ เพราะอุจิวะเปนตระกูลไฟ เลยต้องฝึกวิชานี้ไว้ด้วย  จักระหลักมันคือสายฟ้า ไม่ใช่หรอ ?

--- End quote ---

ตามนี้เลย *้ั์sleep*

spirit:

เถียงกันตั้งนานสรุปมันมี ธาตุเดียวแต่สามารถก๊อปปี๊และฝึกวิชานินจาเอาใช่ไหมครับผมก็ไม่ค่อยรู้เลยไม่อยากออกความเห็น  *haha* *haha* *haha*

fien12345:

มันไม่มีธาตุหรอกครับ ร.5 เลิกธาตุไปแล้ว *haha* *haha*

TheEterNalEgo:

--- อ้างจาก: fien12345 ที่ ส. 26 พ.ค. 2012 เวลา 15:08:41 ---มันไม่มีธาตุหรอกครับ ร.5 เลิกธาตุไปแล้ว *haha* *haha*

--- End quote ---

555 *haha*

หน้า: << < (12/16) > >>

Go to full version