Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ฟันธง ฮาชิรามะ คือ โทบิ

หน้า: << < (5/9) > >>

Dewonlineaccount:

อย่างฮาชิรามะคงไม่ลดตัวมาทำอะไร กรากๆ เป็นพวกลวงโลกแบบโทบิหรอกครับ ท่านนะเป็นถึงตำนานที่มาดาระต้องยอมแพ้มาแล้วเชียวนะ คงไม่ใช่หรอกมั้ง *้ั์pray*

themangmang1:

--- อ้างจาก: Dewonlineaccount ที่ อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 23:36:53 ---อย่างฮาชิรามะคงไม่ลดตัวมาทำอะไร กรากๆ เป็นพวกลวงโลกแบบโทบิหรอกครับ ท่านนะเป็นถึงตำนานที่มาดาระต้องยอมแพ้มาแล้วเชียวนะ คงไม่ใช่หรอกมั้ง *้ั์pray*

--- End quote ---

ผมก็คิดแบบนั้น ... ทำไม รุ่น 1 ต้องไปร่วมมือกับ โทบิ ? แล้วทำไมรุ่น 1 ต้องทำลายหมู่บ้านที่ ตัวเองปกป้องมานาน ... ?

MelissA:

--- อ้างจาก: spirit ที่ ศ. 08 มิ.ย. 2012 เวลา 17:11:20 ---
--- อ้างจาก: tapjitta ที่ ศ. 08 มิ.ย. 2012 เวลา 17:01:41 ---ท่านมู ที่เป็น คาเงะ  มีวิชา แยกร่าง จริง ได้ 2 ร่าง นั้น น่าจะหมายความว่า มี วิญาณ 2 ดวง เพราะ เหตุ นี้ ผมว่าน่า จะเป็นรุ่น ที่ 1 75 % และ เป็น พ่อ ของ ซาซึแกะ 20 % และ อาจจะเป็น บุคคลอื่น อีก 5 % คับ อิอิ ไม่กล้า ฟัน ธง 100 %  *disappoint* *disappoint* จะไหวไมอะ

ท่านมูเกี่ยวไรกับรุ่นหนึ่งหรอครับ   *glad* *glad* แล้วที่แยกร่างจริงแล้วมี2ร่าง แล้วมีวิญญาณ2ดวงนิเอามาจากไหนเนี้ย ไม่งั้นนารูโตะไม่ได้มีวิญญาณเป็น10000ดวงหรอครับ -*- *shock* *shock*

มูมีวิชานั้นจริงๆค่ะ แต่พลังจะลดลงครึ่งนึง

เฮฟวี่:

ถ้า ฮาชิรามะ เป็นโทบิจริงๆ คาบูโตะก็เป็นลูกนารูโตะละวะ

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

อันนี้เห็นด้วยครับ *shock*

หน้า: << < (5/9) > >>

Go to full version